Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver41!!)

Status
Not open for further replies.
vân load tốt nha AE, 5 AD load full luôn, mỏi tay quá, gõ 2 tiếng mà chó mèo xuất hiện có 3 lần:binhsua57:

6 ids load đều tay nhé, cơ mà dog/cat nhà thèn PIX bị "thuốc" hết rùi sao í 45' mà ra có 2 con , tốt :binhsua44:

Pixtyper + windows7
Load tốt , lắm code trắng kinh, không con mèo nào. Chả hiểu sao chưa bị chéo đỏ out soft bao h.

CHo mình hỏi chút cái code trắng đó bạn esc cả ak , mật độ ra có nhiều không , mình cũng làm win 7 không tam giác , không chéo đỏ bị mỗi cái code trắng ra cũng tương đối lên không làm sợ ăn ban cày không công cho bọn nó

CHo mình hỏi chút cái code trắng đó bạn esc cả ak , mật độ ra có nhiều không , mình cũng làm win 7 không tam giác , không chéo đỏ bị mỗi cái code trắng ra cũng tương đối lên không làm sợ ăn ban cày không công cho bọn nó
Code trắng mình gõ blank hết, tỉ lệ tầm 10 code thì một code trắng, mấy ngày nay code trắng mình vẫn cày 6,7 tiếng đến h chưa bị baned id nào.

chời, sao mình ko thấy code trắng nào nhỉ, sáng load ầm ầm giờ load chậm lại chút né nè, 1h bị chó mèo 1 lần, 5ID SP 20

:binhsua37:

bắt đầu load chậm rồi nhé anh em win 7 đỡ bị code trắng hơn hôm qua rồi làm 90min ra 3 con chó mèo thôi

win 7 hay XP vậy mấy bác :binhsua32:

Hôm nay Pix tung hàng tồn kho , đặt biệt chó mèo ko còn xuất hiện nữa .
13 acc Full speed 28 , Pixandprofit ,
Đánh ngất ngây con gà tây , toàn code ngắn ,

nhiều hơn lúc trước 8h 1 chút thôi bác nhưng mình nghĩ cũng không sao đâu mình chiến vẫn chưa thấy bị banned

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week