Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
cái bọn pix này đúng là khùng test 7 acc đc về 0 cả 7. làm mỗi acc đc 400 code 1acc sai 9 cái vẫn pri 0 1 thằng sai 2 cái nhảy lên 6
hôm qua lúc test acc thì sr nhiều nhưng vẫn về 0 giờ sai có vài cái nó cũng nhảy

load lúc nhanh lúc chậm, sorry 34 cái/h, tam giác 10 cái/h. Càng gõ sorry càng nhiều. Tạm dừng xíu.

lạ đời, đg load bonbon, bỗng dưng toàn bộ id <3k time out, 3id >3k vẫn load:-o. Bó tay

mỗi lần log vào là mình có 2id timeout, 2id đó bị sao vậy các bác
bây giờ mình hướng dãn bạn ;;CRACK timeout PixPROFIT''
công cụ cần có 2đến 3 ID cũ , soft XD , 5 ID mới ,
vào soft đừng Add ID Củ trước mà Add ID mới trước tùy theo tốc độ của ông mà add từ 7 đến 8 acc mới sau cùng add acc cũ vô nhớ ID mới ko dc ít hơn iD củ hoặc phiên làm việc của bạn toàn ID củ nhá sẻ bị cho về hưu liền đả test khả năng timeout là rất thấp load thì vi vu :binhsua141::binhsua141::binhsua141::binhsua141:

vào soft đừng Add ID Củ trước mà Add ID mới trước tùy theo tốc độ của ông mà add từ 7 đến 8 acc mới sau cùng add acc cũ vô nhớ ID mới ko dc ít hơn iD củ hoặc phiên làm việc của bạn toàn ID củ nhá sẻ bị cho về hưu liền đả test khả năng timeout là rất thấp load thì vi vu :binhsua141::binhsua141::binhsua141::binhsua141:
timeout liên tục ? 3id cũ 8id mới? haizzzzzzzzzz

điên thật, tự dưng ID cũ lẫn mới time out hết, sáng giờ hay time out quá

:binhsua72:

cảm ơn bạn nhiều nha

sáng h không t.o 1 lần, nhưng sorry nhìu như mưa

xd 23.3 vnpt pp toàn id mới kẹp 3 id cũ ...

đc 20k rùi :binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week