Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
chẳng lẽ thoát ra coi phim nữa sao ta, chậm quá trời

---------- Post added at 11:16 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

sorry nhiều nữa chớ, >3k ko load

dang gõ ngon ở phút 40 bỗng nó chậm lại tới giờ luôn đủ 6z rồi nghĩ không gõ nữa :binhsua72:
[/IMG]

PIXTYPER load chán quá.hết ac để log.10 code đã có 1 sory.
0rh18c3t4ur.htm]

Pix điên ****** nó rồi

Thằng Pix điên ****** nó rồi!!! . Cả ngày timeout tới giờ vẫn timeout .Chỉ những id <3k code mới load thì toàn id mới.hic
Gõ id mới gõ đúng nó cũng khênh mình nên pri 9 . Chẳng biết nó điên đền khi nào nữa .Anh em Chuẩn bị ném gạch nó đi là vừa!!!!!!hic

Thằng Pix điên ****** nó rồi!!! . Cả ngày timeout tới giờ vẫn timeout .Chỉ những id <3k code mới load thì toàn id mới.hic
Gõ id mới gõ đúng nó cũng khênh mình nên pri 9 . Chẳng biết nó điên đền khi nào nữa .Anh em Chuẩn bị ném gạch nó đi là vừa!!!!!!hic

Thôi thì chịu khó reg acc mới mà sài, chiều em nó một tì, em nó vẫn là No1 mà, chẳng có dự án nào tốt hơn em nó nữa đâu bạn nhé, chịu khó ngày cũng kiếm được 10$ từ Pix đó:binhsua95:

Thôi thì chịu khó reg acc mới mà sài, chiều em nó một tì, em nó vẫn là No1 mà, chẳng có dự án nào tốt hơn em nó nữa đâu bạn nhé, chịu khó ngày cũng kiếm được 10$ từ Pix đó:binhsua95:

ngày 10$ phải có id cũ load , ngồi 8h speed 20 , id mới gõ speed cao sao giữ được pri hả trời mà đòi 10$ :((

Dùng id mới gõ sp cao sợ tăng pri. đã gõ chậm để chính xác rồi mà tự nhiên nó vẫn khênh mấy id nên pri 9 để ngồi.hjc
không biết Pix nó chơi trò gì nữa:binhsua122:

Dùng id mới gõ sp cao sợ tăng pri. đã gõ chậm để chính xác rồi mà tự nhiên nó vẫn khênh mấy id nên pri 9 để ngồi.hjc

giờ nó điên lắm sai 8 hình thì pri 0 sai 4 hình pris 8 :))

bác này đêm nào cũng la hét thằng pix tối rồi để cho nó ngũ với chứ ai up giùm tình hình đi nè :m102::m101:

tình hình thế nào rồi A/E .

3 cũ 5 mới load ngon, cứ cũ hết thì time out

time out ................................... ko quá 2 tuần nữa goodbye capcha :|

dzỡn không vậy cô em!

Thông báo: Load nhanh, Timeout cũng rất nhiều, hay lượn qua lượn lại ---> lặp code; Vô Group chủ view thì có rất nhiều khoảng hình trống (ko gõ) cho những lúc timeout này. Gớm ăn lắm...Cẩn thận nhé các bạn thân yêu!

dzỡn không vậy cô em!

Thông báo: Load nhanh, Timeout cũng rất nhiều, hay lượn qua lượn lại ---> lặp code; Vô Group chủ view thì có rất nhiều khoảng hình trống (ko gõ) cho những lúc timeout này. Gớm ăn lắm...Cẩn thận nhé các bạn thân yêu!

thông tin rất hưu ích cho các bạn đêm khuya không đi ngủ mà đi kiếm tiền hiiiii :m186: trên con đường làm tỷ phú :m209:

tình hình thế nào rồi A/E .

buổi tối ông kẹp 2 ID cũ + vài ID mới sao timeout đc ban ngày thì công thức 5 hoặc 6 mới + 2 củ là dc
mà bực mình cái là mấy ID mình sắp hết hạn sử dụng '' lón hơn 3k hình ấy mà ^^~'' giống như thuê acc để làm của nó vậy nó ác quá mà :binhsua113::binhsua113::binhsua113:

Kẹp 3 con >3k vào mà gõ đỡ thôi,mới ngủ dây gõ xí mà mắt mờ quá đi ngủ tiếp :binhsua96:,haiizzz, update....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week