Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
@solodong:
Thế bạn nghĩ nó là cái gì:D...cày nốt cho đủ 3$ ở ID chủ nên add toàn id mới thôi:D có mỗi id chủ là id cũ:D

8 id vừa gõ vừa ngáp nha : 3id >3k code

6c639fab3afa34f78ae0b71dad3d4d12_43828299.ssss.700x0.bmp

Last edited by a moderator:
Lúc nãy post hình lên quên không xóa ID thế là "Giang hồ" vào forget pass liền vãi thật mà lúc vừa post hình lên mình thấy chưa xóa nên edit bài lại liền thế mà làm như Nó chực sẵn rồi á.Ko việc gì nhưng vào mail confirm mệt :(.Mọi người post hình nhớ để ý nhé :binhsua04:

Mắt mù rồi chăng
10 Id chiến đc ko ae
Dạo này pix load e'o quá .log 15ids mà load cà dựt ,dựt ... VNPT ,15ids server pixtyper XD soft .
Tình hình này chắc chuyển từ gói 3 Mê sang CÁP QUANG để cày captcha xem có cải thiện dc j' hok !!! :binhsua06: :)) :)) :))

Lúc nãy post hình lên quên không xóa ID thế là "Giang hồ" vào forget pass liền vãi thật mà lúc vừa post hình lên mình thấy chưa xóa nên edit bài lại liền thế mà làm như Nó chực sẵn rồi á.Ko việc gì nhưng vào mail confirm mệt :(.Mọi người post hình nhớ để ý nhé :binhsua04:
Đời lắm thằng rảnh việc thật, lấy đc thì có làm dc gì đâu :binhsua12: hôm nọ cũng có bác nào bị vầy

Do thèn pix load ẹ quá nên tụi nó mới rảnh mà phá vậy đóa :)) :)) :)) :binhsua01:

haha giang hồ hiểm ác, ko = pix lag

ụp lào kai ụp choa ikm cạii tịnh hịnh vợi làào các ụp đừng ụp nhậu nẫu

nói tiếng gì đây
hay mắt mình có vấn đề @@
log 8 id vẫn vừa cạp vừa up đc, chán thể

xin chia buồn cùng bác , tổn thất vật chất là nhiu thế:m048:

xin chia buồn cùng bác , tổn thất vật chất là nhiu thế:m048:
Ko có tổn thất gì , mất công vào mail confirm pass lại thôi :binhsua04:

Vừa log 11 acc tham ao một chàng luôn sợ quá , đây là lần đầu tiên trong tháng bị vụ này :binhsua12: hay mấy hôm nay nó dỡ chứng để lại hay timeout như trước đây

Mọi người cho cái tình hình với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back