Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver37!!!)

Status
Not open for further replies.
sáng nay test 10id mà về 0 dc có 3? kì lạ thằng pix.
à, update: 4 lớn 3 nhỏ load tốt.

load cũng ổn nhưng sorry nhiều quá, gần 20 cái/h.

chài, text như dậy là thất bại quá rầu ! chia buồn cà phê sáng.....................
Tình hình là load tàm tạm, không tham-ao, không dấu đỏ, sever Pixtyper, soft AnWei laoshi

Last edited by a moderator:

í c đánh bậy bạ quá đi . cheat thì cũng vừa thui chứ :binhsua113:, ai cho tình hình nào

Không biết tham-out là gì nhưng chậm quá, sever pixtyper, soft Anwei ....................thôi đi uống cafe vậy. Chúc cả nhà buổi sáng vui vẻ.................

Last edited by a moderator:
chán quá 13id mà không có code để gõ giờ mới có 8h.

Chầm chậm ...chầm chậm.....Chầm chậm ...chầm chậm.....Chầm chậm ...chầm chậm..... ....Chậm quá nha PIX :binhsua12:

có cái time out ngay chỗ balance với pri soft XD nha, sau đó ko load log lại cũng vậy. sao vậy các bạn. cái đó nghĩa là gì?
mới trở lại nên hông bít :D

có cái time out ngay chỗ balance với pri soft XD nha, sau đó ko load log lại cũng vậy. sao vậy các bạn. cái đó nghĩa là gì?
mới trở lại nên hông bít :D

Như Vậy Có Nghĩa Là Hiện Giờ Ko Code Để Gõ Đó Bạn ^^!!! Nghỉ Tay Lát Nữa Log Lại Xem Sao, Time Out = ko load

Tình hình có chút nào khả qan hok mn :|.ở nhà cả ngày mà thế này thì héo @@

po chim rồi id mới <3k thi chậm vãi đạn còn id cũ với mối>3k thi đã càn cán

7ID soft XD, P&P load tạm ổn nhé :(:(
hên là hôm nay ko bị connectFailed... được một ngày mừng ghê

hic id mà trên 3k code là sau 6h ko load vậy phải tạo id mới à. sao pix chơi kì thế. ai chỉ giúp mình cách chiến với mình còn toàn id cũ ko thôi :(

hic id mà trên 3k code là sau 6h ko load vậy phải tạo id mới à. sao pix chơi kì thế. ai chỉ giúp mình cách chiến với mình còn toàn id cũ ko thôi :(
log 3id >3k còn lại là id mới.load chậm rồi nhé bakon typer,xd,fpt 6Mb

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back