Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.

load tốt nhé :|
Bác này bá đạo quá @@, vừa xem phim vừa capt mà speed>38, 0 timeout.
Nếu bác có nhã ý thì cho em cái teamview để mở mang tầm mắt với,Y!M: [email protected]:binhsua07:
Chờ tin tốt lành từ bác :binhsua10:
btw, load tốt (XD, P&P, VNPT)

các hạ ko bít vị huynh đài đó hiện tại là võ lâm cao thủ bậc nhất của forum này à
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Mong 5TIN record video hình ảnh ban dánh code (trên màn hình) và share cho anh em mở rộng tầm mắt và học hỏi thêm kinh nghiệm , khoảng 15 hay 20 phút , tùy ý 5TIN.
Đa tạ trước
:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

ID CŨ load tốt các sever

các hạ ko bít vị huynh đài đó hiện tại là võ lâm cao thủ bậc nhất của forum này à
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Mong 5TIN record video hình ảnh ban dánh code (trên màn hình) và share cho anh em mở rộng tầm mắt và học hỏi thêm kinh nghiệm , khoảng 15 hay 20 phút , tùy ý 5TIN.
Đa tạ trước
:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

ID CŨ load tốt các sever
Híc nhìn clip thì thấy chữ chạy chứ có học được gì đâu, bác ấy bảo cứ log nhiều ID đến tầm đánh gần time out thì speed tự khắc sẽ tăng.
ID cũ có còn load không vậy mọi người???

Híc nhìn clip thì thấy chữ chạy chứ có học được gì đâu, bác ấy bảo cứ log nhiều ID đến tầm đánh gần time out thì speed tự khắc sẽ tăng.
ID cũ có còn load không vậy mọi người???
7 id > 3k sp 25 p&p .........

Thiệt là cao thủ đó mà.Speed 38:binhsua72:Ráng tí nữa vượt kỷ lục của thèng bên Nam Duơng đi(tốc 39,)Tiền bối quả là thâm hậu thâm hậu.:binhsua07:Load tốt nha mọi người ID cũ PIXTYPER

load tốt nhé :|

Thiệt là cao thủ đó mà.Speed 38:binhsua72:Ráng tí nữa vượt kỷ lục của thèng bên Nam Duơng đi(tốc 39,)Tiền bối quả là thâm hậu thâm hậu.:binhsua07:Load tốt nha mọi người ID cũ PIXTYPER

Hồi gõ 1 chữ mấy ông ấy còn có tốc độ khủng hơn ấy chứ =))
ID >3k vẫn load nhé, đang load chậm dần rồi đấy FPT XD.

Mới 5h20 mà Timeout rồi nãn:|

---------- Post added at 05:20 AM ---------- Previous post was at 05:20 AM ----------

Ông Bác này kinh vãi hàng quá Gõ 1 Chữ hay 2 thế Huynh:(.....Mà tốc kinh thế 1code gõ ko wa 2s !:~

Lan man bàn về speed của tên 5Tin là lập list ban 1 lượt luôn nha ! :binhsua06:

Lan man bàn về speed của tên 5Tin là lập list ban 1 lượt luôn nha ! :binhsua06:

Hê hê có bàn cho thêm sinh động nhưng nhớ nhiệm vụ update mà :D

Vừa log vào thì ID >3k time out rồi :binhsua47:

ID Cũ Dưới 3k Load Tốt>:).......

---------- Post added at 06:11 AM ---------- Previous post was at 06:10 AM ----------

:binhsua07:

Lạ nhỉ sao ID trên 3k mà Load ầm ầm vậy ta:(......Sao cái đồng hồ ở màng hình của bác Tin lại là 6:34 nhỉ:D

ID Cũ Dưới 3k Load Tốt>:).......

---------- Post added at 06:11 AM ---------- Previous post was at 06:10 AM ----------

Lạ nhỉ sao ID trên 3k mà Load ầm ầm vậy ta:(......Sao cái đồng hồ ở màng hình của bác Tin lại là 6:34 nhỉ:D

hình cũ bác ợ :p cái chụp hình của bản XD mới ko có chụp thanh bar ở dưới :D nói nhỏ thôi bác Bao lại cho em du lich đảo hoang :| hic , mới đi trường sa , giờ mà đi nữa chắc qua Hoàng Sa :|

ID cũ và >3k time out :|

Đang load tốt nhé, ID cũ mới trên dưới 3k đều load hết.

Đang load tốt nhé, ID cũ mới trên dưới 3k đều load hết.

Ồ Men siêu nhưn =]]ID 3k load đc luôn bác này Tài thật mình vào nó chỉ tặng mình 1 từ:)) Timeout:((

---------- Post added at 06:40 AM ---------- Previous post was at 06:29 AM ----------

ID CŨ 3k==> Đang Load Tốt A-E vào cạp ik Mau nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week