Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.

slash1991

Senior
Reactions
331
MR
0.000
1k/h (XD, 3 ser, VNPT)

bạn ý nói đúng đó anh load hầu như 24/24 đối với ID mới kẹp id Cũ:D ID mới phải gấp đôi ỏ gấp 1.5 mới đc=)).....Nhưng nó load tốc chậm lém có khi thì ful tốc nhưng hiếm.......
xùy
buổi trưa và buổi tối , đại ka log 10 id < 3k + 7 id > 3k
2 buổi log giống nhau số id
chỉ có buổi tối load
trưa time out id > 3k nhé em

load cả ngày ? nói quá lên thế bạn

Up: 8 id > 3k sp 25

Ko nói quá đâu bạn, mình nói load cả ngày tức là ids mới load đc thì ids cũ cũng load đc, còn nhanh hay chậm thì còn xét nhé

Cá nhân mình nhận thấy ids cũ kẹp vào ids mới thì lúc nào cũng load nhanh gần gáp rưỡi ids mới, còn log toàn ids cũ là time out ngay. Cái này thì y học hiện tại ko biết giải thích thế nào nhé

Đấy chỉ là chút kn thôi, bạn xem lại mấy cái hình mình up cả ngày mà xem

đào đâu ra ID mới bh hả cậu @@
inv mình có 5 mà dùng hết rồi

Cố làm đc 15$ là có 15invi đó bạn, tha hồ mà add nhé

FPT, Pixtyper, 3 mới, còn lại là cũ, cũ load > mới

PS: chỉ nên log từ 3-4 ids cũ, ids mới tầm 8-10 cái. ko nên tham log nhiều ids cũ, khi nào ids cũ nó load hẳn thì lại khác.

Last edited by a moderator:
Ko nói quá đâu bạn, mình nói load cả ngày tức là ids mới load đc thì ids cũ cũng load đc, còn nhanh hay chậm thì còn xét nhé

Cá nhân mình nhận thấy ids cũ kẹp vào ids mới thì lúc nào cũng load nhanh gần gáp rưỡi ids mới, còn log toàn ids cũ là time out ngay. Cái này thì y học hiện tại ko biết giải thích thế nào nhé

Đấy chỉ là chút kn thôi, bạn xem lại mấy cái hình mình up cả ngày mà xem

Cố làm đc 15$ là có 15invi đó bạn, tha hồ mà add nhé

FPT, Pixtyper, 3 mới, còn lại là cũ, cũ load > mới

PS: chỉ nên log từ 3-4 ids cũ, ids mới tầm 8-10 cái. ko nên tham log nhiều ids cũ, khi nào ids cũ nó load hẳn thì lại khác.
để mai mình log giống bạn 10 mới 4 cũ coi sao , trưa nay log 10 cũ 7 mới lận , chỉ có mới load cũ timeout ;))

trieudangvn

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
chưa biết là id cũ đã load ổn chưa.Đang kẹp 2 id cũ +6 id mới gõ ổn lắm.Ko cant sub gì hết.Sorry rải rác.P&P Vịt teo.gõ đc 2h rồi nghỉ tay tí. Ae cạp tốt:binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week