Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
load full nhé :D 5ID mình 17.5 :"> dc 2k rồi nghỉ tay uống cốc nước mía cho tỉnh đã mọi người ơi :D ncmia.jpg

Loading...(XD, P&P, VNPT)

load full nhé :D 5ID mình 17.5 :"> dc 2k rồi nghỉ tay uống cốc nước mía cho tỉnh đã mọi người ơi :D

^ bi giờ hơn 1h sáng mà có nước mía uống thì bá đạo rồi :binhsua04:

Last edited by a moderator:
load full nhé :D 5ID mình 17.5 :"> dc 2k rồi nghỉ tay uống cốc nước mía cho tỉnh đã mọi người ơi :D View attachment 8762

Bác này chém gió thật, mình thử log vào cả 3 sever , đếch cái nào ổn định, 1 phút mà can't cả chục lần. Hôm nay cólex tụi TÂY nó làm nhiều, đói hết nên sever mới vậy đó.

Bác này chém gió thật, mình thử log vào cả 3 sever , đếch cái nào ổn định, 1 phút mà can't cả chục lần. Hôm nay cólex tụi TÂY nó làm nhiều, đói hết nên sever mới vậy đó.
ặc chém gió đâu bác hic hic có phải mình rảnh ko việc j làm vào chọc phá anh em đâu hic hic lần sau ta cho đống hình ngồi mà xem :binhsua01: sp ngại post ảnh với lại sp còn íu nên ko post đấy chứ hịc hịc
với lại lúc ta gõ ta post bài cách mấy chục phút sau cậu mới vào dòm đó chứ hic giờ pix chập chờn ai biết dc chứ hịc hịc:binhsua04:

ặc chém gió đâu bác hic hic có phải mình rảnh ko việc j làm vào chọc phá anh em đâu hic hic lần sau ta cho đống hình ngồi mà xem :binhsua01: sp ngại post ảnh với lại sp còn íu nên ko post đấy chứ hịc hịc

Úp đi, nếu load ngon bạn đâu có trực trong này như vậy đâu. ID cũ hay mới, sever nào mình cũng đều thử hết, chẳng ổn định tí nào. Cho mình cái proof nhé.

...sever nào mình cũng đều thử hết, chẳng ổn định tí nào. Cho mình cái proof nhé.
Toàn làm khó nhau không, đang load khí thế mà phải pause lại post bài, up ảnh thì rõ lâu, có post là được rồi, chọc phá thì được gì? Có thể bạn thử nhưng ngay lúc nó điên thì sao, làm thử 30 phút mới biết được chứ. :binhsua163:
btw, loading nhiều nhưng cũng tạm (XD, P&P, VNPT)

Úp đi, nếu load ngon bạn đâu có trực trong này như vậy đâu. ID cũ hay mới, sever nào mình cũng đều thử hết, chẳng ổn định tí nào. Cho mình cái proof nhé.

tình hình mới nhất đây c vẫn load full nhé :D . 2h16p pixtyper XD .id cũ untitled.jpg

lúc t post bài đó là t nghỉ giải lao uống cốc nước mía vào nhìn tình hình có người hỏi thì tl thôi :binhsua08:

Loading...(XD, P&P, VNPT)

1 phút 5 cái sorry ... sợ quá out luôn
sorry thì "blank" thẳng tiến, sợ gì bố con thằng nào :binhsua90:
PS: giờ này thấy ít người update nhỉ, ngủ hết rồi ah?? :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958