Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.

Không hiểu sao mình cứ vào gõ được 3 - 4 phút là Time out hết lượt... Cả chục phút ko load...Tắt đi đăng nhập lại cũng cứ time out như thế, reset máy, reset mạng mà đăng nhập thử thì ra hình trên, 1 ID load còn tất cả time out, đều là ID >3k code, trước 14/2... Cả buổi sáng nay đều bị như thế...
Mạng Viettel, soft 23/3... Chán quá, thấy mọi người vẫn load mà...Hay là Pix nó ghét ID of e ak ? :((
tình hình chung .

có ai xài soft khác ngoài xd , ko bị loading sau 5' load tốt ko ??

tình hình chung .

có ai xài soft khác ngoài xd , ko bị loading sau 5' load tốt ko ??

từ lúc trên 3k loading mình hỏi bạn mình nó dùng asian thì nó nói vẫn loading nhưng nó ra lại chứ ko phải đơ luôn như xd, với lại pause cả tiếng cũng ko sao chứ ko như xd chỉ đc 20 phút là cao

Update: gõ được 95code ID trên 3k loading

sao các bạn k dùng soft cũ ý , soft mới cứ 5' hiện timeout khó chịu , mình dùng soft cũ vẫn load tốt , FPT sv P&P id cũ vẫn load tốt :binhsua02:

haizzz vừa tắt ik ăn cơm có 20 phút vào lại nó Loading thằng Pix khốn nạn:((

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

sao các bạn k dùng soft cũ ý , soft mới cứ 5' hiện timeout khó chịu , mình dùng soft cũ vẫn load tốt , FPT sv P&P id cũ vẫn load tốt :binhsua02:

Bác này load đc àhh Pr0 thế^^......Loading dài tập giống fim tình cảm rồi:))

Không hiểu sao mình cứ vào gõ được 3 - 4 phút là Time out hết lượt... Cả chục phút ko load...Tắt đi đăng nhập lại cũng cứ time out như thế, reset máy, reset mạng mà đăng nhập thử thì ra hình trên, 1 ID load còn tất cả time out, đều là ID >3k code, trước 14/2... Cả buổi sáng nay đều bị như thế...
Mạng Viettel, soft 23/3... Chán quá, thấy mọi người vẫn load mà...Hay là Pix nó ghét ID of e ak ? :((
hay là tại mạng ta , nếu ko phải bạn thử fake ip rồi làm xem sao :-?

...với lại pause cả tiếng cũng ko sao chứ ko như xd chỉ đc 20 phút là cao...
Cái này bạn phải xem lại nhé, bạn thử vào web pix log in chủ group rồi để đấy 30 phút sau F5 xem được không nhé. :binhsua163:

haizzz vừa tắt ik ăn cơm có 20 phút vào lại nó Loading thằng Pix khốn nạn:((

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

Bác này load đc àhh Pr0 thế^^......Loading dài tập giống fim tình cảm rồi:))
Vẫn load tốt mà bác , mình vẫn đang gõ mà , 8 id cũ FPT , sv P&P

m làm soft update mới nhất đây, 9id mới dưới 3k code, load nói chung là tốt, sp 24.5. đôi lúc time out ko đáng kể.(làm 30' time out 2 lần lâu, nhân tiện pause nghỉ tay;))

5' thì loại can't một lần khó đỡ thật ngoài ra thì load tốt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week