Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
server nào cũng loading hết

hôm nay load ngon rứa vào chiến lẹ đê , ID >3000 , pvp, FPT , ko loading gõ dc 3h roi chẳng sao cả , đi ăn cơm thôi

Viettel,pixprofit. vừa loading.......xong,làm cũng đc 1 tiếng. 7ID thì 2id loading dài tập..còn lại cứ submitting,rặn mãi ko ra ..Giờ sao nhỉ.Out soft chăng<
:binhsua74:

ôi... có mỗi vấn đề người load người không mà các bạn tranh cãi nhau mấy ngày qua chưa xong nữa... tình hình là mỗi người log vào mỗi server khác nhau... vào từng thời điểm khác nhau nên loading là vậy thôi... nếu mọi người chọn đúng thời điểm thì sẽ như nhau cả thôi mà...
VIỆT THEO + P và P + ID cũ và mới --> cũ load nhanh hơn mới:binhsua76:

Minh đang làm sv pixprofit.com. Thấy load cũng đc. 5ID load, lúc nhanh , lúc chậm. Có loading 1 tí, nhung chỉ vài s , không đáng kể...:binhsua03:

không hiểu sao mấy bạn làm được mà mình làm cứ log vào gõ đc 3-5 p là cantconect, timeout mãi mãi luôn
không thể kết nối lại mà gõ đc nữa
mình đã thử rất nhiều bản soft xd. nhưng bản nào cũng bị vậy. reset modem , khởi động lại máy cũng không làm đc. :binhsua72:

không hiểu sao mấy bạn làm được mà mình làm cứ log vào gõ đc 3-5 p là cantconect, timeout mãi mãi luôn
không thể kết nối lại mà gõ đc nữa
mình đã thử rất nhiều bản soft xd. nhưng bản nào cũng bị vậy. reset modem , khởi động lại máy cũng không làm đc. :binhsua72:

do soft không cập nhật nhanh tình trạng can't đó bạn ah, bạn pause lại chờ thông thường tầm 5-10s mặc dù nó vẫn hiện thị can't nhưng cứ kệ play rồi tự nhiên nó lại kết nối OK lại

Tình hình 1 tiếng nó load 20phut==>30 phút ổn định còn lại là giựt Thường là đầu giờ mỗi giờ:D ... 20==>30 phút đầu

do soft không cập nhật nhanh tình trạng can't đó bạn ah, bạn pause lại chờ thông thường tầm 5-10s mặc dù nó vẫn hiện thị can't nhưng cứ kệ play rồi tự nhiên nó lại kết nối OK lại
mình cũng thử làm như vậy rồi. cũng không đc. vừa vào web làm thử thì cũng không làm đc luôn. chắc do mạng rồi.

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi soft XD mới update 22-3 có timeout là sao vậy các bác, cứ timeout miết thôi, ko biết nên làm gì nữa

cho mình hỏi soft XD mới update 22-3 có timeout là sao vậy các bác, cứ timeout miết thôi, ko biết nên làm gì nữa
time out là do nó kết nối đến server làm việc của pix không đc nên báo timeout. giống như loading soft cũ đó bạn

time out là do nó kết nối đến server làm việc của pix không đc nên báo timeout. giống như loading soft cũ đó bạn

thế là chỉ thay đổi cách hiển thị thôi ah, còn cơ bản là vẫn giống loading như cũ ah. vậy update làm cài gì thế nhỉ.:binhsua08:

thế là chỉ thay đổi cách hiển thị thôi ah, còn cơ bản là vẫn giống loading như cũ ah. vậy update làm cài gì thế nhỉ.:binhsua08:
lúc nào có lỗi thì nó sẽ hiển thị lỗi lên. vd đường truyền mạng có vấn đề thì nó sẽ không báo timeout mà báo failconect

P&P,Vịt teo id cũ: loading....loading..........và loading...23_03_12_02_00_13.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week