Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
m toàn làm ở pixprofit. Hiện tại id mới load vẫn ổn, 9 id, sp 24. thi thoảng hơi chậm:(

trc 25' load max speed 22 chỉ bị loading 1 lần 25' sau bị loading 1 lần nữa nha , gõ soft xd nếu gặp hình khó , hình lỗi , hình bị mất 2 chử thì gõ esc phải ko nhỉ , lâu quá quên rồi :binhsua90:

Mình hỏi 1 câu lâu không lập ref nick mới giờ ref trên 30 code mà sao vẫn hiện test nữa nhỉ.. do soff hay là pix đã thay đổi rồi nhỉ...
vừa đánh 1h load tầm 30p cant 1 lần

nếu 1h mà chỉ lết ko tới 1k2 - 1k5 code thì thôi đi ngủ cho lành , còn đằng này pix nó đã khùng rồi mà còn có ng dám gõ tớ thật khâm phục khâm phục ( cái kiểu này ko phải lết nữa mà là nhích nhích :| cái kiểu này hư tổn khí huyết hết ) . . . buồn ngủ quá rồi , bb all .
à , box capcha có ai thích chơi game online thì down về chơi cho vui nhà vui cửa nhá http://www.sevensoulsonline.com/Pds/download :D hô hô .

Mình hỏi 1 câu lâu không lập ref nick mới giờ ref trên 30 code mà sao vẫn hiện test nữa nhỉ.. do soff hay là pix đã thay đổi rồi nhỉ...
vừa đánh 1h load tầm 30p cant 1 lần

nếu bạn đánh sai thì nó vẫn tiếp tục cho test nữa, h phải đánh cả dấu chấm phẩy như trong hình mẫu bên dưới của nó đó mới đạt bạn à:D

pix loa on roi 18wpm 5acc
neu có tình trạng ko loading hoac chậm thì các bạn tắt ct antivirut đi là hết à. nhất là ai đang ùng avast se loadinh cham như rùa. chúc các bạn thành công

pix loa on roi 18wpm 5acc
neu có tình trạng ko loading hoac chậm thì các bạn tắt ct antivirut đi là hết à. nhất là ai đang ùng avast se loadinh cham như rùa. chúc các bạn thành công

tắt anti rồi virus vào rồi sao bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week