Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
ồ mới đánh 10 phút nó lại can't nữa

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

mặc dù còn can't nhưng vẫn đánh tốt

cứ đánh cẩn thận thì chắc sẽ không bị band đâu

zo group thấy 1 acc bị tô đậm, vậy là nó bị band rồi hả các pác, với acc chủ group đó của e bị âm tiền luôn, làm sao đây!:binhsua04:

tình hình log 10acc mà còn phải đợi, hôm nay ngủ sớm mọi ng ơi! XD, pixandprofit, vnpt

bị tô đen là bị band rồi mà 1 acc band thì trừ 3$ mà giờ làm bình thường rồi mà 30 phút rồi mình chưa bị can't lần 2

bị tô đen là bị band rồi mà 1 acc band thì trừ 3$ mà giờ làm bình thường rồi mà 30 phút rồi mình chưa bị can't lần 2
thank bác :D log vô làm tí đi ngủ :D tối làm lúc can't dữ quá toàn ngồi hóng thôi hihi

thôi mình ngủ đây, giờ thì chiến tốt ít can't rồi nên anh em cứ an tâm nha

Ngắm người đẹp đi rồi đánh tiếp anh em ơi . Sắp qua nhà mới Ver 31 rồi. Tối nay load tốt Pixtyper ,Xd,, VNPT

[/url]

đang load tốt :x :x :x :x
ak mọi người ơi cho mình hỏi : làm cái này dùng 3G hay vnpt ổn định hơn vậy ? 3G có tốn lắm ko nhỉ ? mình tính chuyển qua 3G mà ko biết thế nào
vì mạng hiện giờ thêm người dùng nên k thích lắm nữa :"> thank all !

đang load tốt :x :x :x :x
ak mọi người ơi cho mình hỏi : làm cái này dùng 3G hay vnpt ổn định hơn vậy ? 3G có tốn lắm ko nhỉ ? mình tính chuyển qua 3G mà ko biết thế nào
vì mạng hiện giờ thêm người dùng nên k thích lắm nữa :"> thank all !
3G thì dùng 3G Vịt theo ôn định hơn bạn ạ.giá thì tùy từng gói nữa.nhưng code này là dạng ảnh nên cũng nặng tương đối đấy ^^.tốt nhất là nên unlimit gõ đỡ xót ruột :D

Load cực tốt nhé mọi người. 5 ID sp 24 load full

VNPT - SV P & P : Bắt Đầu Xuất Hiện Sorry & Can't Connect ^^!!!! Có Lúc Can't Lên Đến 30s->1p .... Bác Nào Liều Cứ Làm Nhé, E nghỉ tí làm tiếp xem sao .... :)

---------- Post added at 05:40 AM ---------- Previous post was at 03:49 AM ----------

Cập Nhật Tình Hình Mới Nhất ...... 5h35' ---- VNPT ----- P & P Rất Mượt Ít Can't Ít Sub.......

vô thoai, ăn nhậu cả chủ nhật chả cạp j hết
á á á, ơ ơ ... ngáp, chúc đầu tuần bác cam, chúc cả nhà vui vẻ
:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,828
Latest member