Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
loading lâu thấy sợ, 10id speed chỉ 18 thui, chán wá. p&p, XD, 3GVT.:binhsua123:

cant như điên như dại. thui out đi ăn

can't kéo dài xong ra cái ào time uot quá chừng, dễ ăn banned lắm >.<

xin lỗi chứ nếu ng có học thì ăn nói cho nói ra dáng ng có học một chút, nếu ko có ý kiến thì thì cũng đừng có comment lung tung. k liên quan gì đến mình thì ngồi yên đi!

Ồ mình nói người có hành động đấy thôi chứ chẳng nói gì bạn cả, có lẽ ngôn từ không rõ ràng tý thôi.
p/s: sr cả nhà lạc đề tý.

Can't quá trời, làm code trống tăng pri hết rồi, mia thằng Pix.:binhsua04:
Toàn code trống ko ah, ID nào cũng có 2 code liên tiếp mới haiz. Hy vọng anh pix đừng banned em, từ nay xin chừa .:binhsua04:

Last edited by a moderator:
P&P can't liên tục. 7.38PM

forgot đi này mấy đứa rảnh . :binhsua172:

cant hơi nhiều, toàn code dài

Can't nhiều mà bạn vẫn gõ ah, vào xem toàn code trống ko ah, cẩn thận ăn banned đó nhé.
tối vào chiến.

Ta đã trở lại và sẽ còn lợi hại hơn xưa :))

Can't nhiều mà bạn vẫn gõ ah, vào xem toàn code trống ko ah, cẩn thận ăn banned đó nhé.
tối vào chiến.

nguy thế...chắc tại giờ chưa tới giờ linh...hì...

Tụi bảo trì sever của PIX bận xem bóng đá rồi. Nó load code dài để mình đi ngủ sớm đó mà. Can't liên tục nhé/ P&P .

tối vào chiến.

ban thì chịu thôi , hôm bữa 1 phút cant 4 5 lần mà mình vẫn gõ, mức độ này nhằm nhò gì .Hix ! phải kiếm tiền nuôi mẹ :binhsua37:

Giờ load nhanh không mấy bác. Để em còn chiến với. Bác nào đang chiến, nghỉ tay up phát đi, thanks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week