Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
VNPT, soft XD, pixtyper, sp 24, load 10 id gõ phê râu ^^. Nghỉ tay đi xem đá banh thôi

ối mẹ ơi xài bản xd cũ lặp code mà cứ gõ giờ ăn ban 2 group đi hết gần 2$ :binhsua04: giờ ngồi down bản XD mới gõ :binhsua08: pix d o g

Nghỉ tay xem MU đá đã anh em ơi,cạp chi lắm thế
MU với mình chỉ là phù du thôi, thích mỗi Chelsea :binhsua79:
Cũng phải vào cạp phát cả tối ngồi chơi rồi :D

Vẫn đang load tốt nhé. 50' cant 3 lần có sorry 4h20

Last edited by a moderator:
Vừa mở mắt dạy vào .... Nó Load cho đã nó cant 1 phát bấm qua nghe nhạc bấm qua lại zínnhh time uot 4 phát:binhsua75: .... Load Ổn....1h cant khoản 6 lần....Tam Giác 4:(.....Ko Lập code Cap nào:p:binhsua79:

load tốt, sorry 7 cái/h, log 6id vừa tay. p&p, XD, 3GVT.:binhsua79:

Vừa mở mắt dạy vào .... Nó Load cho đã nó cant 1 phát bấm qua nghe nhạc bấm qua lại zínnhh time uot 4 phát:binhsua75: .... Load Ổn....1h cant khoản 6 lần....Tam Giác 4:(.....Ko Lập code Cap nào:p:binhsua79:
khi nào bị ban qua đây chị cho thêm cái nữa về làm,ko bán(ko phải trù đâu nha)hôm qua mua id thật thà nhìn thấy là thương rồi ^^
load tạm tạm tà tà gõ ^^

khi nào bị ban qua đây chị cho thêm cái nữa về làm,ko bán(ko phải trù đâu nha)hôm qua mua id thật thà nhìn thấy là thương rồi ^^
load tạm tạm tà tà gõ ^^

Trùi ui Iu SS rồi=]] kaka Nó mới cho 4 cái time uot:(( ko bik khi nào nó cho về làng :binhsua75:

Trùi ui Iu SS rồi=]] kaka Nó mới cho 4 cái time uot:(( ko bik khi nào nó cho về làng :binhsua75:

mới ngủ dậy mắt nhằm mắt mở gõ bản xd 2khung lộn tùm lum, ko biết có đi e nào ko. 7id thấy load tốt. chẹp, hột vịt còn lộn nữa là mình.

đang load ngon tự dưng can't conect liên tục. khong load được.

bà gõ 1 tiếng bao nhiu code
5id ít quá hok :l
9 id load tốt nhé,hơi chậm hơn mấy h trước

Chậm hơn mấy giờ trc' :binhsua163:
Mà nghe ng ta nói phụ nữ thức khuya dậy sớm thì tốt,nhưng đổi lại nhan sắc tàn phai đó
8id load cà dựt ,lâu lâu can't

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week