Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
Ai gọi mình đấy @@

bác ni chắc làm toàn gặp loading nên yêu nó lấy làm tên luôn hả=)).
giờ thì đg loading vs cant connect toàn tập roài.:-s.
Tên bác giờ hót quá. Đc mọi ng nhắc đến suốt =)) =)) =))

Hầu như Loading ít rồi nhưng đang ra CODE đỏ = số, Lấn trước mình bị band cả GR vì gặp CODE này nè,. ae cẩn thận nhé :binhsua04:

Hầu như Loading ít rồi nhưng đang ra CODE đỏ = số, Lấn trước mình bị band cả GR vì gặp CODE này nè,. ae cẩn thận nhé :binhsua04:
CODE ni màu hồng dễ thương ghê, nhưng nhìn loạn cả mắt.
Nếu có cant tốt nhất a e đừng chiến, m vừa bị banned 1 acc xong. đúng là CỐC MÒ CÒ XƠI:binhsua79::binhsua04:

code đỏ bằng số hả cậu...????cậu có chụp hình lại hông..?up lên share vs ae yk cậu ...

CODE ni màu hồng dễ thương ghê, nhưng nhìn loạn cả mắt.
Nếu có cant tốt nhất a e đừng chiến, m vừa bị banned 1 acc xong. đúng là CỐC MÒ CÒ XƠI:binhsua79::binhsua04:

Uk thì hồng. hix. nhưng CODE này là CODE số bị lặp lại nhiều lần hay sao ý. lần trước bị band vì cái này vừa rùi gặp hãi quá Out ra lun :binhsua76:

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

code đỏ bằng số hả cậu...????cậu có chụp hình lại hông..?up lên share vs ae yk cậu ...

Mình thấy CODE đó vỡ đòn out ra lun rồi còn đâu :(

Uk thì hồng. hix. nhưng CODE này là CODE số bị lặp lại nhiều lần hay sao ý. lần trước bị band vì cái này vừa rùi gặp hãi quá Out ra lun :binhsua76:

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Mình thấy CODE đó vỡ đòn out ra lun rồi còn đâu :(

nguy thế....tình hình là mấy hôm trước tớ chiến được 2.87$...hôm nay định cap thêm tý xíu để đủ min pay mà thế thì lo thật....:binhsua76:

code số dài, làm mình gõ khôgn kịp, speed tốt mỗi tội là hay gặp sory quá.

đang load tốt, log 8id gõ mỏi tay nhé, p&p, XD, 3gVT.:binhsua101::binhsua101:

load tốt các bác nhá...acc lập trước 14/2 vẫn load ngon như thường...pixtyper...XD...FPT

Tình hình mới nhất. 10 ID gõ time out tóe loe SV P&P. Up cho các bác cái hình. tiện thể cho e xin mấy thanks ủng hộ tinh thần:binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week