Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
sctv 16 acc

lúc nãy thôi h thì đang chậm lại :D

Trong thời kì hoảng loạn này mà bứt phá tốc lên được 3 đơn vị nữa :binhsua83:
Mình với bác Bao cùng tiến nhỉ :binhsua121:

Chúc các bác cạp cạp vui vẻ!
Em tự thưởng cho mình điếu thuốc vs lon nước tăng lực đây :binhsua95:

Hình này lúc nào thế show à 25 acc còn load ko nổi viettel pixandpro
View attachment 7764

Trong thời kì hoảng loạn này mà bứt phá tốc lên được 3 đơn vị nữa :binhsua83:
Mình với bác Bao cùng tiến nhỉ :binhsua121:

Chúc các bác cạp cạp vui vẻ!
Em tự thưởng cho mình điếu thuốc vs lon nước tăng lực đây :binhsua95:

Tiêu chuẩn bác cao nhỉ. Cạp có đủ tiêu ko?:binhsua122:

những bạn gặp tình trạng log nhiều acc nhưng speed ko lớn hơn 15 thì giống mình rồi. k biết những người khác có cách nào mà load mượt thế. mình ban ngày thì ko bao giờ quá speed 15

những bạn gặp tình trạng log nhiều acc nhưng speed ko lớn hơn 15 thì giống mình rồi. k biết những người khác có cách nào mà load mượt thế. mình ban ngày thì ko bao giờ quá speed 15
log acc <3000 code ấy, ban ngày chỉ cần 9 acc là ~ 20wpm rồi :(

7id tốc 10 :((
mọi ngừoi toàn siêu nhan k thế
ai có bí quyết gì gõ nhanh bày e với
em quánh 2 chữ ah ,cao nhất cũng 15 wpm

Sao bạn giống mình thế nhỉ, log 15 acc sp có 11, Bạn dùng mạng gì và ở đâu thế :D

theo mình biết thì mấy người giữ dc sp 27-30 trong thời gian hiện tại là do họ có acc code ít.
còn về vấn đề mạng thì chỉ là 1 yếu tố nhỏ thôi
mình mạng fpt down fa fa toàn 1G nè, mà log 20 acc code nhìu zo sp chỉ dc co' 23@@

ai cũng chiến dc, mà mình thì không sao login vào dc cả, XD với asian soft. chán phèo

theo mình biết thì mấy người giữ dc sp 27-30 trong thời gian hiện tại là do họ có acc code ít.
còn về vấn đề mạng thì chỉ là 1 yếu tố nhỏ thôi
mình mạng fpt down fa fa toàn 1G nè, mà log 20 acc code nhìu zo sp chỉ dc co' 23@@

Mình toàn ID code nhiều ( > 50k code , có ID gần 200k code ) nhưng load vẫn nhanh đây . Mình nghĩ chắc do mạng thôi , mình sài vịt teo. Mạng VNPT nhà bạn mình cũng chậm như rùa . Hình như mạng Vịt Teo ít thấy ai than load chậm thì phải .

Load gì nhanh nhanh chậm chậm liên hồi, có ngày tăng xông với pix ... :binhsua80:

14ecb23c545bfeeff910cae1a9c11081_41470509.updater.bmp
Cáp quang vịt teo 2ID/1SV max speed 15 nhưng cố hết sức không lên được 12.5 :binhsua85: khi ngồi chơi khi thì xíu là time out :binhsua95:

Mạng FPT bị gì rồi, ping lên google thì time out liên tục thì sao mà gõ đây :binhsua80:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week