Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
up tình hình, vừa gõ vừa ngáp. 27_02_1210H43.jpg

Bây giờ là ban ngày sao bạn :binhsua101:
Đang buổi tối mà bạn, đêm của mình là đêm khuya cơ.
Định gõ nốt cho tròn tiền pay mà gõ 30 phút được có hơn 200 pic nản luôn.

haha...log 9 acc ...2 acc loading...giờ hổng biết bị baned chưa nữa...đánh đc 30 phút thu hoạch 167 pic...load chậm rì

vừa ăn ban 1 id, gõ thế này mà còn ăn ban thì k biết phải thế nào mới vừa lòng đại ka pix

vừa ăn ban 1 id, gõ thế này mà còn ăn ban thì k biết phải thế nào mới vừa lòng đại ka pix
Chắc nó đang thực hiện kế hoạch loại bỏ nhưng ID cũ từ từ đấy

Ủa, bác này vẫn vô đc view nhỉ, từ lâu rồi mình ko vô xem đc những pic đã gõ. hix
P/s:Chia buồn với bác nha.:binhsua74:

log cho cố zô.làm phát timeout 9 cái pause nghỉ luôn.mịa nó tự nhiên load nhanh thế k biết đc:((

Hê hê load nhanh rồi à, vào làm cố tý :D

Híc log vào các ID khác chưa thấy gì 1 ID chơi liền lúc 3 con mèo đen....out vội :binhsua72:

Last edited by a moderator:

Ủa... hay quá ta... lâu này mình vào đâu có xem team view được nữa đâu ta... vậy nên mới không biết lý do bị banned.... sao xem được vậy bác?? :binhsua80:

Ủa... hay quá ta... lâu này mình vào đâu có xem team view được nữa đâu ta... vậy nên mới không biết lý do bị banned.... sao xem được vậy bác?? :binhsua80:
ai biết đâu, gõ xong vào thì thấy ăn ban, ức quá vào view code thì thấy vậy thôi, mấy id khác group khác mình cũng view đc mà

vô xem lại đi! kkkkkkkkkkkkkkk

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week