Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
:binhsua94:

:binhsua76: giật cả miềnh
=))=)) đêm nay pix đang xâm nhập web xxx thì phải , nãy tui cũng dc rửa mắt 1 cảnh . Cũng may tâm mình ko dễ dao động , ko bị đứng hình 10s time out như bạn kia hehe:))

6 acc ok

=))=)) đêm nay pix đang xâm nhập web xxx thì phải , nãy tui cũng dc rửa mắt 1 cảnh . Cũng may tâm mình ko dễ dao động , ko bị đứng hình 10s time out như bạn kia hehe:))

6 acc ok

:m104::m104:mình đang suy nghĩ phải đánh gì!đang định đánh liên xô chấm mỹ thì nó timeout 1 phát mới hoàn hồn:binhsua85: nãy giờ gặp 3 lần rồi vãi thật:binhsua76:

đánh 6acc soft asian load chậm lại rồi 1h mà dc có 1k :binhsua85:

:m104::m104:mình đang suy nghĩ phải đánh gì!đang định đánh liên xô chấm mỹ thì nó timeout 1 phát mới hoàn hồn:binhsua85: nãy giờ gặp 3 lần rồi vãi thật:binhsua76:
3 lần sướng thế=)) , tui gặp mỗi 1 lần , mún gặp lần 2 để chụp lại làm kỉ niệm mà chưa thấy hiện nữa:))
cày đêm nhanh đói ghê , lúc 11h tối đã ăn 1 ổ bánh mì chấm nước bò kho rùi mà h còn đói
6acc chậm , 8 acc ok

3 lần sướng thế=)) , tui gặp mỗi 1 lần , mún gặp lần 2 để chụp lại làm kỉ niệm mà chưa thấy hiện nữa:))
cày đêm nhanh đói ghê , lúc 11h tối đã ăn 1 ổ bánh mì chấm nước bò kho rùi mà h còn đói
6acc chậm , 8 acc ok

chưa gặp lần nào.thế ra là em còn thiếu nhi hả mấy bác :))
36789 load chậm mà tưởng mình bị ban rồi chớ :l vô coi ai cũng vậy :D

---------- Post added at 05:52 AM ---------- Previous post was at 05:50 AM ----------

:binhsua94:

:binhsua76: giật cả miềnh
bác ơi làm ơn có gặp mấy hình đó đừng post lên,nhìn ghê quá em ko dám lấy chồng giờ =='

---------- Post added at 05:52 AM ---------- Previous post was at 05:50 AM ----------

bác ơi làm ơn có gặp mấy hình đó đừng post lên,nhìn ghê quá em ko dám lấy chồng giờ =='
nhìn là chỉ mún nôn ra thôi mụi nhỉ >.< vậy mà huynh quen người nào cũng ghiền coi cái đó T_T tìm 1 ng yêu thanh cao như mò kim đáy biển
8 acc ngon nhóe

Ui zào.vài bữa nữa e có ny hay chống lầy lại way lại tìm topic này edit cho coi ;))

haha thằng pix nó kêu làm việc căng thằng nên giải trí ý mà tại bạn kêu chưa thấy nên post lên cho ngắm thử thôi!ghiền rồi chớ gì:binhsua95:

---------- Post added at 05:07 AM ---------- Previous post was at 05:05 AM ----------

6acc chậm , 8 acc ok

tự nhiên bác nhắc mới nhớ hic đói qué ăn cơm lúc 8h tới giờ!chắc kiếm mì tôm ăn thôi khà khà

9 ID max speed 24 load đánh bại tay luôn:binhsua78:

---------- Post added at 05:07 AM ---------- Previous post was at 05:07 AM ----------

Ui zào.vài bữa nữa e có ny hay chống lầy lại way lại tìm topic này edit cho coi ;))

chuẩn như Lê Duẫn:binhsua85:

Out gấp.web hok zô đc @@

Mới zô lại đc rùi ^^.chưa bị bôi đen em nào =))

bàn về "độ khoái" thì ai cũng biết con trai sướng hơn rồi :)) nên chị em phụ nữ thường được trả tiền sau chuyện đó . 10 acc gõ tốt

bàn về "độ khoái" thì ai cũng biết con trai sướng hơn rồi :)) nên chị em phụ nữ thường được trả tiền sau chuyện đó . 10 acc gõ tốt

Chak hok đó :))

--------------------
12acc ít code pri đủ loại nặn mãi mới ra 1 hình.ai bị thế hok @@

--------------------
mình cũng vậy ,code load chậm dần
thôi nghe nhạc chờ người ta bán quán rồi đi ăn sáng,chúc bà con cạp tốt

mình cũng vậy ,code load chậm dần
thôi nghe nhạc chờ người ta bán quán rồi đi ăn sáng,chúc bà con cạp tốt

:)).Nghỉ đánh răng vào đi ngủ típ :)).
Load chậm lắm.12 acc sp 5 =))

Last edited by a moderator:
loading hơi nhiều ................ TT

--------------------
con trai lúc nào làm chả dc cũng chả bị đau đớn gì . còn con gái cần phải có màn "dạo đầu" mấy em mới có hứng:)) . 10 acc fpt pixandpro vẫn tốt speed 28

:binhsua76::binhsua72: hôm nay đầu tuần mà mới 6h đã hết code là sao!chắc thằng PIX nó muốn thắp nhang rồi:binhsua101:

Vâng Thưa Các Bạn :)) 30 phút cuối cùng cũng trôi qua rồi ....... 7 acc - vnpt - asian ^^!!! speed 600/h =)) ---> out đi ngủ thôi
Bác nào chưa log thì đừng log vội nhé ko lại ngồi ngáp ruồi giống e đấy :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom