Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
máy mình mới ghost lại , chưa cài av j cả cậu ạ :D Vì lười nên mới bị dính nè :( H đang cài cái AVG Internet Security 2012 , hy vọng hết lỗi
ko gõ nên ko biết up thế nào , keke

thế à! hồi trước mình sài SP3 cũng bị cái lỗi này!cài AV bản quyển vào diệt là hết bị!rồi sau này nó ghost nó bị lại nữa ghét quá cài WIN lại luôn hì hì:binhsua141:

Nhiều người gõ nên hết code à @@
Vừa gõ vừa thông báo tình hình vẫn cứ thoải mái :(

thế à! hồi trước mình sài SP3 cũng bị cái lỗi này!cài AV bản quyển vào diệt là hết bị!rồi sau này nó ghost nó bị lại nữa ghét quá cài WIN lại luôn hì hì:binhsua141:
cậu học cntt teamview xem dùm tớ tí dc hok :D Ko dc thì cũng ko sao vì ngày mai tớ kêu người đến sửa , tại h đang đêm ko kêu ai đến nhà dc :p

máy mình mới ghost lại , chưa cài av j cả cậu ạ :D Vì lười nên mới bị dính nè :( H đang cài cái AVG Internet Security 2012 , hy vọng hết lỗi
ko gõ nên ko biết up thế nào , keke

bác luke ra yahoo tui hỏi này chút nha :binhsua162:

cậu học cntt teamview xem dùm tớ tí dc hok :D Ko dc thì cũng ko sao vì ngày mai tớ kêu người đến sửa , tại h đang đêm ko kêu ai đến nhà dc :p
cái đó cậu diệt virus bằng cái AVG Internet Security thừ xem được ko?
10ID load lúc nhanh lúc chậm nhé:binhsua160:

đã tét xong 10 ạc,zề mấy đó zề,nghỉ ngơi uống nước chút đã,haizzz
4 tốt

---------- Post added at 03:24 AM ---------- Previous post was at 03:23 AM ----------

hix .. rõ ràng có virus mà quét ko ra con nào :((1 lát cậu có onl ko
máy lại bị gì nữa vậy huynh :l.phá quá cái máy nó chạm lun đây mà
up ai biết giúp huynh tui cái :)

đã tét xong 10 ạc,zề mấy đó zề,nghỉ ngơi uống nước chút đã,haizzz
4 tốt

---------- Post added at 03:24 AM ---------- Previous post was at 03:23 AM ----------

máy lại bị gì nữa vậy huynh :l.phá quá cái máy nó chạm lun đây mà
up ai biết giúp huynh tui cái :)
huynh chả làm j , tự nhiên vừa dòm mặt con ma trong topic kia xong cái máy hư lun :binhsua32:

huynh chả làm j , tự nhiên vừa dòm mặt con ma trong topic kia xong cái máy hư lun :binhsua32:
=)) ma cỏ làm huynh sợ dữ zị hả=))=)).luke huynh ko sợ trời ko sợ đất nhưng lại sợ ma :))
thôi huynh đi ngủ đi,ngồi cả sáng tới chiều rồi,để cái lưng với cái tay nó nghỉ ngơi nữa.cái máy tính ngày nào huynh cũng ngồi vào nó sợ huynh lun rồi kà.hahha
huynh uống nước cam đi .đừng uống cafe nữa:)
78 load được ko bà con

Tội nghiệp mình cũng chẳng biết gì về máy tính, chiều qua cũng vừa phải ghost lại máy :(

=)) ma cỏ làm huynh sợ dữ zị hả=))=)).luke huynh ko sợ trời ko sợ đất nhưng lại sợ ma :))
thôi huynh đi ngủ đi,ngồi cả sáng tới chiều rồi,để cái lưng với cái tay nó nghỉ ngơi nữa.cái máy tính ngày nào huynh cũng ngồi vào nó sợ huynh lun rồi kà.hahha
huynh uống nước cam đi .đừng uống cafe nữa:)
78 load được ko bà con
mụi làm sao làm đừng để huynh bắt cóc mụi dzú trong nhà huynh luôn nha , dc chơi với 1 mình huynh thôi cấm bén mảng lại gần đứa nào khác hahaha
haiz , máy hư , đi ngủ , 50$ trong ví ko biết số phận thế nào , 2 tuần đó nha ko phải 1 ngày 50$ đâu , biết thế từ đầu chơi mini cho sướng :(

---------- Post added at 03:58 AM ---------- Previous post was at 03:47 AM ----------

Tội nghiệp mình cũng chẳng biết gì về máy tính, chiều qua cũng vừa phải ghost lại máy :(
bác mylove876530 dân cntt biết chút về vi tính , teamview còn potay với máy của em . Lỡ rồi , nhân dịp mai kêu người đẹp đến sửa cũng hay :))

mụi làm sao làm đừng để huynh bắt cóc mụi dzú trong nhà huynh luôn nha , dc chơi với 1 mình huynh thôi cấm bén mảng lại gần đứa nào khác hahaha
haiz , máy hư , đi ngủ , 50$ trong ví ko biết số phận thế nào , 2 tuần đó nha ko phải 1 ngày 50$ đâu , biết thế từ đầu chơi mini cho sướng :(

---------- Post added at 03:58 AM ---------- Previous post was at 03:47 AM ----------

bác mylove876530 dân cntt biết chút về vi tính , teamview còn potay với máy của em . Lỡ rồi , nhân dịp mai kêu người đẹp đến sửa cũng hay :))
cái kasper ko diệt con nào hết à cậu!hờ hờ chắc nó kêu cậu đi ngủ sớm ấy mà.

load tốt nhé 8 ID phê như con tê tê:binhsua141:

10 acc gõ phê nhé tốc 27 :binhsua162:
05be47de132af7be6df44daff700904e_41297818.1.bmp
[/url][/IMG]

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành- Up cho buổi sáng nào
Không chậm chút nào nha, gõ không kịp phải log bớt mấy acc ra rồi, tam giác cũng kha khá
FPT-XD-PIXTYPER

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789

Most discussed of week