Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
Dàn pri thế này thì load rùa bò là phải rồi, dàn pri của mình toàn từ 4 trở lên load ko kịp gõ.

ghê vậy cho cái proof đi bạn ko chỉ mình bạn có pri 4 trở lên đâu giờ này đang ra như rùa mà dám nói load ko kịp gõ

ghê vậy cho cái proof đi bạn ko chỉ mình bạn có pri 4 trở lên đâu giờ này đang ra như rùa mà dám nói load ko kịp gõ

Bác có cần cho xem teamview không? Vì soft mình gõ là soft của team 18 nên mình không post lên được.

Bác có cần cho xem teamview không? Vì soft mình gõ là soft của team 18 nên mình không post lên được.

này thì pri 4 trở lên

vậy chắc soft 18 ra nhanh rồi mình dùng xd nên chỉ load được thê thôi

mình vừa test thử 2 group, 1 group > 30 000 code thì load chậm , 1 group < 3000 code thi có vẻ load khá hơn
đây là = chứng

:binhsua146: hồi xưa tìm cách đưa ID về pri 0 1 giờ kiếm cách đưa nó lên 8 9 hơi bị khó à nghen:binhsua146:
tình hình là rất rình hình load chậm dã man!thôi đi ngủ tối thức đêm cày cho nó phẻ:binhsua160:

Này thì load không kịp gõ.
XD-FPT-PIXTYPER 19 acc vừa gãi vừa gõ, speed tụt dần dần, 6s rặn ra một code.
Ai can đảm vào gõ :binhsua160:

Can't với tam giác phi ra ầm ầm . Thôi các bác ta kéo quân cạp đêm thôi :binhsua168:

nếu nói như 1 số bạn, pix load tốt hơn với acc it code thì những acc đấy gõ vài hôm nó lên code thì vứt acc luôn nhỉ, hicx
up, 8 acc đánh vật mãi mới dc 15 wpm, VNPT , P&P

server pixtyper đang load ngon vật vã đó anh em,chiến lẹ kẻo nguội.

Hic.Tự nhiên load nhanh nhé. Làm mình gõ ko kip thở. Time out 2 cái .Chán chết :binhsua159:

po' tay với thằng pix này pri 9 mà nhanh hơn pri 0 , lại thêm cái trò balance ít ưu tiên hơn nửa chứ ,tình hình này ko lâu đâu đánh riết thì balance cũng lên cao thôi , ko lẽ reg acc mới đánh hả nhở bị banned thì chết ,:binhsua146:

tam giác nhiều qua, 55p 15 tam giác. pixtyper, XD, 3gVT.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,684
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week