Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
Này thì ban :

Hinh fake đấy các bác . Tớ đưa hình này lên để các bạn hạn chế tin vào những cái proof đã được member up lên . Nói vậy chắc các bác hiểu

vnpt Phú Yên ...15acc,,wpm <15 ...mấy bác gõ được trên 20 thấy mà thèm nhỉ.........mạng gì 10s ra 1 từ canconcet,sumit...

Hinh fake đấy các bác . Tớ đưa hình này lên để các bạn hạn chế tin vào những cái proof đã được member up lên . Nói vậy chắc các bác hiểu

lỡ fake rồi thì fake luôn proof ngày bị ban luôn đi bạn . Chứ mấy bác kia bị ban đều có proof ngày ban cả

co gang go cham mà chắc thôi cũng được miễn sao 1 tiêng 1z 1 ngày 5 tiếng là được rồi :binhsua162:

Mình ko hiểu tại sao vào 1 thời điểm mà sao có người gõ được >30wmp và có người chạy ko nổi .......có lẽ mạng vnpt lại bị lag....các mạng khác sao rùi các bác...

lỡ fake rồi thì fake luôn proof ngày bị ban luôn đi bạn . Chứ mấy bác kia bị ban đều có proof ngày ban cả

Này thì ngày ban . Làm sơ sơ 2 cái chứng minh thôi nhé . Tớ phải cạp tiếp :)

P/S: Chỉ mất tầm 1 phút

Thôi, fake phiếc ban bố gì qua đây dùm , nhắc lần cuối đó !!! :binhsua149:

Tình hình load khá châm đang rầu đó nha ! :binhsua155:

acc mới load nhanh gần gấp đôi acc cũ (acc dưới 5k code cũng load nhanh hơn các acc lớn hơn 5k)
Tớ đã kiểm chứng mấy ngày nay.Có lẽ các bác nên tìm những id nào ít code mà oánh :binhsua149:

acc mới load nhanh gần gấp đôi acc cũ (acc dưới 5k code cũng load nhanh hơn các acc lớn hơn 5k)
Tớ đã kiểm chứng mấy ngày nay.Có lẽ các bác nên tìm những id nào ít code mà oánh :binhsua149:

của bác là acc mới tạo hay là acc tạo lâu rồi rồi mang ra đánh thế

Thanks bạn , qua giờ thấy bạn có mấy cái proof chuẩn đó, để sang topic update ver mới mình sẽ tổng hợp post lên cho ai chưa rõ được rõ để có hướng mà làm :)

Bác này lôi cả ID chủ ra gõ . Nguy hiểm vãi

tình hình load hơi bựa.hết pri cao rồi giờ còn toàn 0-1 nó load nhỏ giọt vãi cả ra 9acc mà k ăn thua gì cả:|

11 acc mà speed có ~15 à . Log > 15 acc nào mn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week