Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
ra nhanh dễ sợ bà con ơi
64e2a2225a03a9cb2f68f614420f2ebc_41220934.3.bmp
[/url][/IMG]

mỏi rả rời chân tay đang ngáp thì nó out 1 phát hết hồn!ra làm hủ sửa rồi vào chiến tiếp nào:binhsua162:

dao nay chien dem ko ha bac :binhsua162:
đêm code dài quá , muốn ngồi làm chung với bác cho vui nhưng mắt mở hết lên rùi . Thăng trc nhe, hyhy

---------- Post added at 03:42 AM ---------- Previous post was at 03:41 AM ----------

Mình cũng bị đúng 3 cái :binhsua159:
lặp code dễ bị banned lắm đó, hic . Nhưng may, vừa check, ko có chuyện đáng tiếc xảy ra :D

---------- Post added at 03:45 AM ---------- Previous post was at 03:42 AM ----------

mỏi rả rời chân tay đang ngáp thì nó out 1 phát hết hồn!ra làm hủ sửa rồi vào chiến tiếp nào:binhsua162:
hủ sữa sao ngăn cơn bùn ngủ = cafe cậu :D Nhưng với tớ thì cafe cũng hết công dụng òi .. Hồi tối tu 1 bình đen đặc mà h vẫn thèm ngủ như mọi khi hehe

đêm code dài quá , muốn ngồi làm chung với bác cho vui nhưng mắt mở hết lên rùi . Thăng trc nhe, hyhy

---------- Post added at 03:42 AM ---------- Previous post was at 03:41 AM ----------

lặp code dễ bị banned lắm đó, hic . Nhưng may, vừa check, ko có chuyện đáng tiếc xảy ra :D

---------- Post added at 03:45 AM ---------- Previous post was at 03:42 AM ----------

hủ sữa sao ngăn cơn bùn ngủ = cafe cậu :D Nhưng với tớ thì cafe cũng hết công dụng òi .. Hồi tối tu 1 bình đen đặc mà h vẫn thèm ngủ như mọi khi hehe
với tình hình bây giờ phải cày đêm thồi!hic 2 con mắt giờ thành panda rồi cậu ạ.cậu cứ canh khoảng tối từ 7-->>9h làm 1 giấc là thức tới sáng phẻ ra hà!với lại khoảng đó nhiều người cạp nên ngủ là ok nhất!cày đêm tập trung cao độ phê phê con dê:binhsua166:

với tình hình bây giờ phải cày đêm thồi!hic 2 con mắt giờ thành panda rồi cậu ạ.cậu cứ canh khoảng tối từ 7-->>9h làm 1 giấc là thức tới sáng phẻ ra hà!với lại khoảng đó nhiều người cạp nên ngủ là ok nhất!cày đêm tập trung cao độ phê phê con dê:binhsua166:
thank . ngày mai bắt chước bác này . 7h ngủ . đêm chiến không bị mệt :D log 5 id vừa tay 25 wpm

thank . ngày mai bắt chước bác này . 7h ngủ . đêm chiến không bị mệt :D log 5 id vừa tay 25 wpm
kinh nghiệm lâu năm cày game online mà!đỡ mệt hơn là thức 1 lèo.chứ mà nói ngủ từ 10-->12h đảm bảo với bạn là làm 1 giấc tới sáng luôn chứ không thể nào dậy nổi cái giờ đó hihi!
load cực kỳ tốt nhé!vào chiến tiếp thôi nào:binhsua162:

mà sao tớ thấy vào sáng trưa chiều thì log 10 ID còn buổi khuya thì 5-7 ID to speed 20 den 22 wmz làm việc ổn định mà sao thấy mọi người nói load với kô load thế nhỉ VNPT 360/thang :( soft XD

10 z rồi làm 1 z nữa rồi nghĩ đuối quá rồi :binhsua162::binhsua160:

typer

đừng share mấy cái hình ảo quá đi Speed 31.00 . Ông mà đánh được 3 tiếng liền Tôi trả ông 1 triệu đô . Thùng rỗng mà khoái kiêu to . Tình hình Log 5 Acc đánh mỏi tay ..

đừng share mấy cái hình ảo quá đi Speed 31.00 . Ông mà đánh được 3 tiếng liền Tôi trả ông 1 triệu đô . Thùng rỗng mà khoái kiêu to . Tình hình Log 5 Acc đánh mỏi tay ..
người ta còn pause nữa mà :|

Mình không làm được không có nghĩa là người khác không làm được, đầy người đánh còn nhanh hơn đấy thôi @@
Vẫn load tốt nhé các bác. Ban đêm bây giờ khác hẳn ban ngày :(

nói thiệt tốc độ việt nam mình lên 30.00 thì 1 tiếng có thể được chứ 3 tiếng thì không thể nào .Thằng nào đánh 3 tiếng không Pause tao trả 1tr 1 tiếng . nếu ko đánh được thì trả tao 100 ngàn thôi . cùi bắp bày đặt. về quê chăn vịt đi

nói thiệt tốc độ việt nam mình lên 30.00 thì 1 tiếng có thể được chứ 3 tiếng thì không thể nào .Thằng nào đánh 3 tiếng không Pause tao trả 1tr 1 tiếng . nếu ko đánh được thì trả tao 100 ngàn thôi . cùi bắp bày đặt. về quê chăn vịt đi
muốn vào đại lao lắm sao hả bác?haizz tốc độ bao nhiêu của người ta thì kệ đi người ta làm nhiều ăn nhiều thôi có gì đâu mà phải thắc mắc!bạn không biết mình đang ở topic update chứ không phải topic so sánh tốc độ này nọ.haizz:binhsua163:

GATO thì như vậy đấy :))
8 acc Speed 21. VNPT P&P

Bạn này nói đúng này. Cái này thì mình cũng chịu bạn ạ :| . Mình cũng chỉ gõ được 4h liền không pause speed 31,32 có lẻ thôi.
Với điều kiện là soft XD server Pixtyper - 3G - load ầm ầm như bây giờ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week