Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
Đã confirm, những acc ít code có lúc load gấp đôi số khác không phân biệt pri
View attachment 7436
ho lao bí đao bàn luận thì ra kia bàn up để người ta chiến tui gõ pri 8 20k code nhanh gấp đôi ít code nè :binhsua159:

ho lao bí đao bàn luận thì ra kia bàn up để người ta chiến tui gõ pri 8 20k code nhanh gấp đôi ít code nè :binhsua159:
bác show cái hình coi, vì thấy mọi người update tình hình mà không thấy đúng mới tìm hiểu nguyên nhân để tìm cách update cho mọi người dễ theo dõi, chứ cứ người bảo 7 acc, người bảo 15 acc mà log vào ngồi đập muỗi có bực không.

bác show cái hình coi, vì thấy mọi người update tình hình mà không thấy đúng mới tìm hiểu nguyên nhân để tìm cách update cho mọi người dễ theo dõi, chứ cứ người bảo 7 acc, người bảo 15 acc mà log vào ngồi đập muỗi có bực không.
nói chung là ramdom bác ah tui chiến it chụp hình lại nếu có gì để ngày mai tui chiến tui show bác coi thank bác nhiều :binhsua166:

nãy mình cũng ko tin, nhưng mới gõ xong 1h thì đây là kết wa

nãy mình cũng ko tin, nhưng mới gõ xong 1h thì đây là kết wa

zday la pix ưu tiên cho newbie ép mấy pro rùi :)) tao acc mơ thì chỉ có 0.8/1000k code rui

sự thật phũ phàng :(
h muốn giữ giá 1$ đêm nào cũng phải test pri 0 sao :(

@@ test pri tốn 30 code đầu chưa kể pri lúc đầu ít code lên xuống như khùng ( bán cũng ko ma nào mua , ngày xưa bán thì còn bù đc , chứ h thì như bõ công lại còn tốn tgian , gõ ăn gian dễ lên thiên đường . . . ) @@ ôi pix

@@ test pri tốn 30 code đầu chưa kể pri lúc đầu ít code lên xuống như khùng ( bán cũng ko ma nào mua , ngày xưa bán thì còn bù đc , chứ h thì như bõ công lại còn tốn tgian , gõ ăn gian dễ lên thiên đường . . . ) @@ ôi pix
em có nghĩ ra được con đường nào để dka đỡ mệt ko bày dka với . Sắp đuối với vụ acc nhiều code ko load rùi :(

Tối thức canh xem đá banh, tranh thủ cạp xí mà chậm quá nhỉ :(

PnP, VNPT , lúc loading, lúc ra ào :))

hem đka :D kêu bạn đại ca chỉ chơi off đi :D
mấy bữa nay tình hình cạp quá ớn , dka cũng thử hỏi nó chỉ chơi off , kết quả thế này :(

2:14:01 PM tinto27888: offer vn làm cũng dc mà
2:14:41 PM nuhoangchomtho: o vn cha kiem duoc nhieu dau chan lam
2:15:26 PM nuhoangchomtho: tao choi web o ben day thay tui vn than tho la sao ben my suong the o vn tui no khong thay duoc offers ma tui tao thay
2:15:30 PM nuhoangchomtho: tui no chi lam survey
2:16:06 PM nuhoangchomtho: ma survey thi hen xui co khi khong qualify khong co diem va han che khong co nhieu
2:16:45 PM tinto27888: sao thấy offer bên vn cũng nhìu $ mà
2:17:08 PM nuhoangchomtho: noi chung khong duoc dau tao thay tui vn dang ky len may web tao choi roi than tho hoai
2:17:23 PM tinto27888: cấm ip vn hay seo
2:17:28 PM nuhoangchomtho: co dua nhuc nha nan ni nguoi ta cho choi lam tao thay que cho vn de so
2:19:57 PM nuhoangchomtho: offers no danh rieng cho my
2:24:12 PM nuhoangchomtho: tao biet chac 90% la khong duoc roi,quan trong la vn khong co offers,neu o my thi may chang tao rang dum
2:25:54 PM nuhoangchomtho: tao thay co nhieu dua vn con bat scan IP qua nua
2:26:04 PM nuhoangchomtho: phien lam ma khong kiem duoc bao nhieu

Up: 11h30 đêm 12 acc ngồi móc mỏ , vì toàn acc > 6kcode >.<

mấy bữa nay tình hình cạp quá ớn , dka cũng thử hỏi nó chỉ chơi off , kết quả thế này :(

2:14:01 PM tinto27888: offer vn làm cũng dc mà
2:14:41 PM nuhoangchomtho: o vn cha kiem duoc nhieu dau chan lam
2:15:26 PM nuhoangchomtho: tao choi web o ben day thay tui vn than tho la sao ben my suong the o vn tui no khong thay duoc offers ma tui tao thay
2:15:30 PM nuhoangchomtho: tui no chi lam survey
2:16:06 PM nuhoangchomtho: ma survey thi hen xui co khi khong qualify khong co diem va han che khong co nhieu
2:16:45 PM tinto27888: sao thấy offer bên vn cũng nhìu $ mà
2:17:08 PM nuhoangchomtho: noi chung khong duoc dau tao thay tui vn dang ky len may web tao choi roi than tho hoai
2:17:23 PM tinto27888: cấm ip vn hay seo
2:17:28 PM nuhoangchomtho: co dua nhuc nha nan ni nguoi ta cho choi lam tao thay que cho vn de so
2:19:57 PM nuhoangchomtho: offers no danh rieng cho my
2:24:12 PM nuhoangchomtho: tao biet chac 90% la khong duoc roi,quan trong la vn khong co offers,neu o my thi may chang tao rang dum
2:25:54 PM nuhoangchomtho: tao thay co nhieu dua vn con bat scan IP qua nua
2:26:04 PM nuhoangchomtho: phien lam ma khong kiem duoc bao nhieu

Up: 11h30 đêm 12 acc ngồi móc mỏ , vì toàn acc > 6kcode >.<
làm wepIP nếu quen 1 giờ cũng được 1$!hihi giờ mình cạp chán ra wepip giải trí kiếm vài rup rồi vào cày cạp tiếp!nói chung là cũng qua ngày hihi!một cách để tồn tại qua cái thời khủng hoảng này!
làm đêm code dài quá log 10 ID time out 4 lần hic!sever typer can't sub liên tục nhé đợi 12h30->1h load tẹt ga rồi làm nhá các bạn:binhsua169:

làm wepIP nếu quen 1 giờ cũng được 1$!hihi giờ mình cạp chán ra wepip giải trí kiếm vài rup rồi vào cày cạp tiếp!nói chung là cũng qua ngày hihi!một cách để tồn tại qua cái thời khủng hoảng này!
làm đêm code dài quá log 10 ID time out 4 lần hic!sever typer can't sub liên tục nhé đợi 12h30->1h load tẹt ga rồi làm nhá các bạn:binhsua169:
vn offer làm cực , ai ở mỹ thì sướng , 1 ngày ngồi 5 tiếng thôi có khi dc đến 40$ , vn 5 tiếng ko biết nổi 4$ chưa nữa :(

fpt , XUAN DUC , pixtyper , log 12 id , có lúc ngáp ruồi , có lúc loading , có lúc load gõ ko kịp thở ( kết quả time out 2 lần T.T) .... Do mạng hay do pix thì ko biết , có lẽ do pix , vì thấy fpt load chán quá nên đút cái 3g viettel zo , loadding còn dữ dội hơn , ko có cái để gõ .... T.T , hôm nay ko đủ chỉ tiêu rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week