Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
mod cho mình hỏi ngoài lề 1 chút nha.

hix mình mới tạo 1 group mới, đăng ký đc rồi nhưng pix nó ko gửi mail về xác nhận. huhu mình xài gmail.

bây giờ phải làm sao các bác

--------------------------------------

sory mọi người đã thấy thư, nó nằm mút chỉ trong hòm spam.

thôi chúc mọi người gõ ko bị banned nữa :binhsua162:

Last edited by a moderator:
haha... buồn buồn gửi mail cho thằng pix chơi... nó cũng buồn buồn gửi lại cho mình nè... :binhsua146:

hê hê..chiều nay em cũng đánh cố 3$..mẹ lúc đánh vẫn thấy cộng tiền ầm ầm...sof XD dạo nà lỗi pay tiền em đủ 3$ rồi out ra ..1 lúc log vào..ôi thôi ...banned cả gruop..pix khôn thật..

tớ cũng tính như cậu, mới làm có 9 phút, nghĩ lại ko nên liều, tiền thì vẫn trong group đó, có mất đi đâu mà sợ, lỡ ban 1 cái thì chết à !! nên tớ ko làm, địn làm cho 1.5$ nữa là pay lun, mà sợ :d :binhsua146:

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

tình hình sao rồi các bác

PRI0 cũng như pri 8 !

tớ làm bt hôm qua giờ cậu gõ đàng quang lấy gì nó ban nó ban mời luật sư kiện nó liền là nó sợ ah hii :binhsua172::binhsua146: chiến tốt 0 bằng 9 nhé

:binhsua172: tình hình load rất tốt 6 acc speech 26 có điều nhiều cái tam zac'
gõ 2 chữ nhé anh anh mình gõ hôm qua giờ chuc $ chả thấy no baned cho phát nào cả :binhsua146:

hé hé ngi hiểm quá, cứ cạp thui, đem cái group cùi ra làm dolly nào, xem ngày tết ad tặng em cành "hoa ban" trắng nào hem hí hí:superman

:binhsua156:kaka 10$ rui out gấp ....ban 1 cái hum có cháo mà húp ...chúc mọi người làm zui ze nha ..và hum bi ban :D

Pix đang load tốt nhé pri nào cũng vậy
Bác nào liều mạng thì tiếp tục gõ nhé :D

gõ đi, h này nghe nói không bị ăn ban mừ, lìu thoai

từ 0 - 9 load bằng nhau
vẫn cant liên tục, có tam giác nhưng ko nhiều lắm
gõ pằng pằng 2 pri 4 xuống 0 :binhsua162:

chưa thấy reset...giờ nên đánh kiểu gì đây..các pri đều load rồi

Nãy giờ load cũng ok lắm , pixtyper , 3g viettel , xuan duc , ko thấy cant connect , tam giác khá nhiều ( cứ gõ dontsee , esc , error xen kẽ là được ) , ban biếc gì thì chưa rõ , nghỉ tay đi thắp nhang ......cầu cho đừng bị ban

tình hình vẫn load tốt , sơ quá nên đánh 2 chữ đy , làm cũng ngon 1k/1h , cố gắng thoy các pác. xd, vnpt, pixtyper.thoy ngủ sáng tính tiếp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week