Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
mình thấy pri nào cũng vậy ah, mà đang pùn 1 nỗi là ko còn chỗ thu mua Z nữa buồn ghê, ko hiểu sao nữa

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

mình thấy pri nào cũng vậy ah, mà đang pùn 1 nỗi là ko còn chỗ thu mua Z nữa buồn ghê, ko hiểu sao nữa
sao lại k0 có chỗ thu mua Z?? thiếu j chỗ exchange

10 acc may ra con có tốc 20 trở lên nhé gõ ngon lành đầy đủ không sợ ban nhé mấy bác :binhsua162:

nó mới gửi mail về bảo thế này It has been banned for typing one word in two-words pictures.
$3 returned on your account. Thế là đòi được 3$.

nó mới gửi mail về bảo thế này It has been banned for typing one word in two-words pictures.
$3 returned on your account. Thế là đòi được 3$.
ủa sao banned mà trả lại :|
bác có mail hỏi j ah :|

tối qua nó cho mình chết 2 lần(trừ 6$ 1 id ban,mình gửi mail hỏi nó(đã post) và nó trả lại.

TÌNH HÌNH LOAD RẤT NGON NHƯNG RẤT DỄ BỊ BANED NHÉ :binhsua161:

up tình hình đây, nghe mấy b bảo log 10acc vào chiến ngon, ko ngờ m log 10 acc vô nó ra nhanh qua oánh ko kịp nên phải pause 2 bé cuối.:binhsua146: chắc chốc chỉ chơi 6 bé thôi cho lành. có vẻ tối nay load ngon hơn rồi. :binhsua168:[url=http://www.upanh.com/18_02_12_08_29_58_upanh/v/anb24t0o2gu.htm][/URL]

Tình hình load good, log 4 acc gõ muốn ko kịp thở. Nhưng tam giác nhiều thế, 40p mà có 13 em. Tạm nghỉ xíu. XD, pixtyper. 3gvt.

bác cẩn thận, coi chừng bác bị ban đó à nghen !!
liều phát thôi. K0 làm hơn 1 ngày rùi đành làm cố đến 3$ mong là k0 banned. Lạy trời lạy phật lạy quan âm bồ tát :binhsua166:

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:09 PM ----------

gõ gì như sonic vậy trời ngồi 2h30' luôn
có pause giải lao mà ;)).

liều phát thôi. K0 làm hơn 1 ngày rùi đành làm cố đến 3$ mong là k0 banned. Lạy trời lạy phật lạy quan âm bồ tát :binhsua166:

---------- Post added at 10:09 PM ---------- Previous post was at 10:09 PM ----------

có pause giải lao mà ;)).

hê hê..chiều nay em cũng đánh cố 3$..mẹ lúc đánh vẫn thấy cộng tiền ầm ầm...sof XD dạo nà lỗi pay tiền em đủ 3$ rồi out ra ..1 lúc log vào..ôi thôi ...banned cả gruop..pix khôn thật..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week