Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Ban ngày nó load giật giật, tối mới load nhanh và đều hơn 1 tí
Vừa nghỉ, chưa dám log vào xem sợ cho cho 1 quả bất ngờ thì đau tim

cho tớ hỏi, tình hình giờ sao rồi anh em. Login vào mấy acc thì mới đánh dc speed 21, ko biết pri0 load như pri9 hem ??

Từ chiều đã nói là anh em đình công đi mà không nghe... tui quyết định đình công vài ngày nên giờ khỏe re... ngồi ngóng thôi... :binhsua172: :binhsua172: :binhsua172:

cho tớ hỏi, tình hình giờ sao rồi anh em. Login vào mấy acc thì mới đánh dc speed 21, ko biết pri0 load như pri9 hem ??

Mình thật tình khuyên bạn là ngủ cho khoẻ đi vừa làm được 1h bị banded 14$ đây này

Mình thật tình khuyên bạn là ngủ cho khoẻ đi vừa làm được 1h bị banded 14$ đây này

OK thanks bác !! đi ngủ lun, nãy giờ ngồi đọc thấy anh em bị ban 1 đống, nên cũng sợ :binhsua160:

Ơ .chẳng hiểu cái pix nó chơi kiểu gì nữa .canh chừng mãi mới đủ $ để rút ,thấy nó thông báo là đã payment rùi mà sao kiểm tra TK vẫn chưa có nhể .hay là nó lại chơi quả thông báo thế rùi ăn banned cũng nên.Chán .mấy group bị banned cả rồi .hz

Ơ .chẳng hiểu cái pix nó chơi kiểu gì nữa .canh chừng mãi mới đủ $ để rút ,thấy nó thông báo là đã payment rùi mà sao kiểm tra TK vẫn chưa có nhể .hay là nó lại chơi quả thông báo thế rùi ăn banned cũng nên.Chán .mấy group bị banned cả rồi .hz
co sao ko to dc pay ve ne

chết cũng phải giải trí cái chứ.
Thôi đình công mấy ngày làm báo cáo thực tập vậy. Như thế cũng tốt. Đỡ mất tập trung. =)) :binhsua168:
Bác này giống tui, tối nay tạm thời nghỉ sửa báo cáo cái đã

mình ko gõ mà cũng nhột. sợ nó band vs lý do : sao sáng giờ ko vào gõ :))

co sao ko to dc pay ve ne
tớ chưa cậu ah .cậu dùng webmoney hay LR .tớ dùng LR. mấy hôm nay toàn bị banned .hum nọ mới viết mail cho admin hỏi lý do thì nó bảo là do dùng soft. đủ lý do để triệt đừng sống ng ta.híc

cũng may mà sáng h toàn log acc phụ zô gõ ! band bõ lun ! load acc 9 thì trả nợ chắc cả tuần mới xong :)) anh em qua kolo cho vui nhé :) tối nay ráte nó 0.72 đó

Ngu đỉ là thượng sách iem có mỗi cái acc coi` tốc độ gõ thì chậm nghe mấy pác quảng cáo thấy mà vui :binhsua172: à quên sorry thấy mà ớn quá chừng :binhsua168::binhsua156:. Chắc chúng ta phải chờ thằng admin pix nó ngã cầu thang hay quạt trần rơi vào đầu thì may ra nó mới trở lại như xưa được các pác a.:binhsua146:

Đã nhận dc tiền về ví Z, tình hình 6 6 6 6 7 7 làm vô tư nhé, sever pixtyper :binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week