Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
hahaha... anh em captcha giờ nợ nần chồng chất nhỉ... có ai bỏ của chạy lấy người thì hú mình một tiếng... mình mua lại group cho... :binhsua172: :binhsua172: :binhsua172:

Mấy bác gõ tốc 30 - 50 wpm thì gõ chậm và chuẩn lại coi như là vì ae captcha . Không khéo Pix nó banned luôn IP VN thì mệt lắm .

cũng may là nguyên ngày hôm nay log 12 acc vào mà gõ ko đc. nên ko có lý do band. trong cái rủi có cái may

Group chính 112 ID giờ - 9$ . Đang viết bản kiểm điểm gửi anh pix d0g nhờ anh ấy reset về 0. Không cho mình qua làm offer với thằng em. Nó dụ lâu rồi :">

bà kon update tình hình dùm em với, có ai gõ 1 chữ mà bị block nữa ko.
bây h là 11h45', có ai mới bị block ko

anh em đừng có làm nữa nha nó band kinh khủng

Cho 500 hình góp vui nào. Tối nay nghỉ, nằm 8 với bà xã, mai tính. Lala

P/s: bị ban lúc 11h30 nhen ^^

Last edited by a moderator:
thằng này làm quả này xong chắc đc nhiều $ lắm đây cứ dở dở điên điên thế này cũng chả ai trách gì.nó cầm chuôi mà.djzz bà nó cứ thế này chắc chết đói mất.xl bác mirin tớ bực quá mất khôn:) mà cứ tình hình này thì mail cho nó gấp đi kêu nó ổn định lại đi.để a/e còn có đường sống chứ.:)

Vậy là sao a e? banned có 1id mà nó tính 2 lần trừ tới 6$ của mình!!

Attachments

6.1 KB · Views: 45
    6.1 KB · Views: 46
Last edited by a moderator:
View attachment 7274
Vậy là sao a e? banned có 1id mà nó tính 2 lần trừ tới 6$ của mình!!

Cái này thì hiểu hàng nó lun. Thằng Pix bị điên thật rồi. Kaka. Hoặc là nó đang kẹt tiền, cần tiền gấp.ZZZZ. Tình hình là khuyên 1 câu, nên nghỉ, nếu làm thì gõ đàng hoàng, mà giờ gõ đàng hoàng, nó ko bik ban ai nữa nó ban lun thằng gõ đàng hoàng rồi đóng 1 cái mail: vì xài soft, vào mặt thì cũng ngọng miệng với nó thôi. Ngay cả mình làm gần 1 năm chưa bị ban bao giờ mà bây giờ cũng bị nó sờ tới thì hiểu nó đói cở nào rồi

Bây giờ mọi người chọn đi: ngủ, có sức khỏe hay là cong lưng cho nó ăn nào. Vote cho câu trả lời hay nhất. Hehe

ai đang làm mà nó tự dưng loading cả bên pri luôn thì out đi nhé ko đính đạn của pix đấy hic ham làm cho tròn $ vậy mà đi 3$ haizz:binhsua159:

Group chính 112 ID giờ - 9$ . Đang viết bản kiểm điểm gửi anh pix d0g nhờ anh ấy reset về 0. Không cho mình qua làm offer với thằng em. Nó dụ lâu rồi :">
nói thật thì làm off thích hơn capt nhiều. 1 time mình làm off thu nhập cũng khá và đỡ tập trung hơn capt. $ thì nhỉnh hơn capt. sao này do ko kéo mạng đc, xài 3g nên ko làm offers đc nữa
tình hình là ăn band rất nhiều, ai thích vượt lên 9 mình thì vào thử đi

thick la no band thoi 1 tu cung nhu 2 tu ko khac gi het chac dao nay thua banh nhiu wa nen no hanh ae ay ma

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week