Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
đã test xong 9 id, giờ ngồi đợi kết quả, 4 load ngon nha. thỉnh thoảng cant, 1 vài tam giác và lặp code

Bạn nào cho hỏi:
- Nhiều gruop dùng chung 1 LR đc ko nhỉ?
- 1 ACC 2 người dùng trên 2IP khác nhau cùng 1 lúc có đc ko?
Thank................

Bạn nào cho hỏi:
- Nhiều gruop dùng chung 1 LR đc ko nhỉ?
- 1 ACC 2 người dùng trên 2IP khác nhau cùng 1 lúc có đc ko?
Thank................
-nhiều group dùng chung 1lr được
-1 acc2 người dùng bị ban nít đó nha :)( ko biết phải ko nhưng hình như là vậy,nói chung ko nên ) :)

acc chủ group để lâu ko đánh chỉ để đó để làm nhiệm vụ rút tiền thì có sao ko nhỉ ?

Sao mình gõ hay bị Sub or Waiting thế nhỉ . chỉ log 2 acc pri 0 .Pix càng ngày càng khó khăn ra vậy trời .
11_02_12_04_10_13.jpg . Lại còn bị thêm tình trạng bị treo acc . Nó cứ Loading thôi , không dám gõ nữa .

hôm lay lại bị ban 1 id DKM thằng pix mình đánh mà ức chế quá ********* chịu được ai đời 2 hôm ban 4 ID mà toàn ban id pri 01 mới đau chứ. cho hỏi cái torrent thì ảnh hưởng j ko từ hôm cài vào ban 4 id rồi.

hôm lay lại bị ban 1 id DKM thằng pix mình đánh mà ức chế quá ********* chịu được ai đời 2 hôm ban 4 ID mà toàn ban id pri 01 mới đau chứ. cho hỏi cái torrent thì ảnh hưởng j ko từ hôm cài vào ban 4 id rồi.
không sao đâu bạn. mình xài fpt vừa down torrent 600kb/s vừa cạp mà cũng không bị sao cả

Xin phép mod trả lời câu này!
Torrent gây lag kinh khủng. Nguyên nhân không phải do mạng này mạng kia, mà là do cái thiết bị mạng của bạn đó. Chú nào rẻ tiền, yếu là lag ngay. Và cũng có thể do mạng yếu nữa nhé :D.
Vậy, gõ cap thì tắt cái phần mềm torrent đi.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week