Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
vnpt goi mega easy speed dow IDM max 750kbps lam việc ổn định bạn

ax có gõ đâu mà up, thì mạng ko ổn hỏi tí làm ghê zạ, toàn chờ ngta up vào gõ đi rồi bít, ngta cũng phải gõ mới up dc chứ sợ tăng pri thì thôi đi. up mà cũng hối

2,3=0,1 vnpt soft XD. pri 4 thi rai rác mới có vài code

ax có gõ đâu mà up, thì mạng ko ổn hỏi tí làm ghê zạ, toàn chờ ngta up vào gõ đi rồi bít, ngta cũng phải gõ mới up dc chứ sợ tăng pri thì thôi đi. up mà cũng hối

bình tĩnh nào người anh em !! :d

mới gõ 1h, tam giác gần 20 cái, cant 5 lần. pixandprofit, XD, 3GVT. nghỉ tay xíu, đợi tình hình rồi quánh tiếp.

lạ nhen vừa gõ 30min nữa 0 1 2 3 load như nhau mà, xd, vnpt pix & pro, hay mình số hưởng nhỉ?

thì bạn ko up thì thôi, chứ mình gõ xong là vào up tình hình cho ng khác, nếu ko ai sợ tăng pri thì làm gì có topic này

chán wa' , 3 acc đang pri 1,3,4 , mình vừa đăng ký soft XD , log vào thành Pri 5,6,7 ... chả hiểu rì lun T__T

4 5 chưa mượt đâu nhá. 0123 thì cứ ào ào

---------- Post added at 11:26 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

chán wa' , 3 acc đang pri 1,3,4 , mình vừa đăng ký soft XD , log vào thành Pri 5,6,7 ... chả hiểu rì lun T__T
lần trước đánh nó chưa kịp cập nhật thôi, chuyện bt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week