• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
Lâu nay nghỉ tết lâu quá giờ mới vào cạp Pix lại có nhiều thay đổi quá . Các bác cho em hỏi là em có 1 group có 20 invite giờ em muốn lập group mới thì làm thế nào ? Mà các acc con trong group em nghe nói là nếu dimiss ra khỏi group là xem như bị band luôn và không được dùng acc con đó để tạo group mới được nữa phải ko mấy bác
đúng rùi đấy, kick ra là die luôn

vậy giờ muốn lập group mới thì phải làm thế nào hả bác ? em đã có 1 group 20 invite rồi
thì lấy group đó add id vào chiến thôi, lập group mới làm j :|

vậy giờ muốn lập group mới thì phải làm thế nào hả bác ? em đã có 1 group 20 invite rồi

thực sự cũng không rõ nữa, kiếm mí acc cũ pri cao quá anh em bỏ hay mượn, xin hay mua anh em trong mmo này, rùi invite để reg acc

up:

xd, vnpt , pix & pro 0 1 3 load như nhau, mượt như nhung

valentino cận kề, tăng tốc thôi không thì .. chia tay:binhsua105:

ai biết yahoo của mirinda xin phát nhỉ.

2,3 load cà giật. Gõ 35p cant 5 lần. pixtyper, XD, 3gVT. sm1piggey_cute2.jpg

4 ko load. 23 load tốt mà cant nhìu quá xá. 01 ko nên đem ra kẻo tăng pri à. viettel pixtyper

cho hoi pri 6 7 khi nao danh dc zay cac brao

cho hoi pri 6 7 khi nao danh dc zay cac brao

upppppppppppppp. 0,1 load ngon, can't cũng nhiều. 3 load tạm......vnpt, xuân đức, pixtyper server..

Ngàn lời nói ko bằng 1 tấm hình (Viettel xd pixandpro) View attachment 7027
P/S: 1 phút mặc niệm 1 acc mới test lên 5

VNPT-XD-pixandprofit, pri2 thì log khoảng 5-6 cái vô oánh, can't nhiều nhưng thời gian rất ngắn.

có cậu nào log 9 chưa zạ..:binhsua146: cho tớ xin tý tình hình zí...:binhsua141:

ủa pri 3 của mình quánh ầm ầm vừa nghỉ tay 5 phút mà ta, chẳng lẽ mí chút xíu mà có biến:binhsua10:

cho hỏi zụ cáp quang vnpt xong chưa, sao mình vnpt mà ban ngày vẫn chậm lắm, speed down chỉ mười mấy Kb/s

cho hỏi zụ cáp quang vnpt xong chưa, sao mình vnpt mà ban ngày vẫn chậm lắm, speed down chỉ mười mấy Kb/s

đã xong, ping 2.4 mbps , down IDM max khoảng 350kbps, speedtest với DU meter lên 2.6mbps, tốc độ ISP cam kết là 2.5 mbps

đã xong, ping 2.4 mbps , down IDM max khoảng 350kbps, speedtest với DU meter lên 2.6mbps, tốc độ ISP cam kết là 2.5 mbps
sao của mình thì ko dc, ban ngày vẫn cứ lag, ban đêm khuya hơn 2h mới ổn. hùi đó speed down max cả 450kbps mà :( ai giúp dùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom