Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
sắp tết thời gian là vàng ngọc đó ko làm thì đi ngũ , 8 với chả 9 :))
7 vẫn nhanh
tui ko dam ngu nhieu so map mat ret ma tu ngay capcha giam duoc 2 kg hix hix

nó khùng hả chời pixprofit dc òi còn thêm vô chữ and thành pixandprofit =))

---------- Post added at 04:58 AM ---------- Previous post was at 04:57 AM ----------

tui ko dam ngu nhieu so map mat ret ma tu ngay capcha giam duoc 2 kg hix hix
tui đang mún mập mà ko dc đêy

nó khùng hả chời pixprofit dc òi còn thêm vô chữ and thành pixandprofit =))

---------- Post added at 04:58 AM ---------- Previous post was at 04:57 AM ----------

tui đang mún mập mà ko dc đêy
vừa chiên cơm chiên với trứng chuẩn bị ăn tui nấu ăn tạm ổn nên ăn đỡ đói ăn không heee :binhsua11:

vừa chiên cơm chiên với trứng chuẩn bị ăn tui nấu ăn tạm ổn nên ăn đỡ đói ăn không heee :binhsua11:
thèm quá!! nhà tui cơm nguội còn nguyên 1 nồi mà ko có trứng hay chả lạp xưỡng j để chiên :( thức đêm đói meo
4h sáng pri7 nhanh

thèm quá!! nhà tui cơm nguội còn nguyên 1 nồi mà ko có trứng hay chả lạp xưỡng j để chiên :( thức đêm đói meo
4h sáng pri7 nhanh
chiên tỏi ăn cũng ngon đó bác vừa quất xong 1 chão ăn như trâu hix hix :binhsua10: 8 9 =0

Làm sao dùng soft assian được giờ các Pro? Login vào cứ báo lỗi.

Bác mua thêm 1 soft xuân đức giá 0.5$/ tháng mà để dành trừ phi thằng asian bị điên nhé. Nếu không muốn phải là người ngồi đợi qua đêm mà k làm được gì, tôi cũng buy soft XD, giờ gõ cũng được 3k5 codes rồi, còn hơn ngồi k làm được gì và đợi soft asian vớ vẩn kia fix xong.

---------- Post added at 04:22 AM ---------- Previous post was at 04:21 AM ----------

Đã gõ 300 codes mà Can't connect... 3 lần hix. Mạng FPT.

Làm sao dùng soft assian được giờ các Pro? Login vào cứ báo lỗi.
Bác ko có soft thì cứ lấy mấy cái soft làm trên web hồi trước có người share rồi để mà làm đỡ (chờ asian fix) (ko nhớ link)
Còn nếu bác ko thích tìm thì cứ xài soft làm trên web của em =)) Soft đơn giản nên hướng dẫn có sẵn trong đó. Đăng nhập mỗi acc trên 1 trình duyệt khác nhau rồi vào phần Workspace để làm hoặc sử dụng multi profile trên 1 trình duyệt (Google "Tạo nhiều profile + [Firefox/Chrome]")
http://www.mediafire.com/?aeae7ghgdpr9ia6

---------- Post added at 04:38 AM ---------- Previous post was at 04:37 AM ----------

P/S: À, đảm bảo 100% ko virus

Last edited by a moderator:
Vừa mới ngủ dậy, có bạn nào biết cách tìm lại key Soft XD mà mình đã mua không nhỉ, hôm trước mua của XD mà quên không lưu lại, XD gửi qua Yah chat nhé

vừa mới ngủ dậy, có bạn nào biết cách tìm lại key soft xd mà mình đã mua không nhỉ, hôm trước mua của xd mà quên không lưu lại, xd gửi qua yah chat nhé
vào nhẬt ký trò chuyỆn mà lẤy lẠi bẠn.
5,7 vãn load dc, 7 hƠi chẬm lai rỒi

Vừa mới ngủ dậy, có bạn nào biết cách tìm lại key Soft XD mà mình đã mua không nhỉ, hôm trước mua của XD mà quên không lưu lại, XD gửi qua Yah chat nhé

dùng notepad mở file Captcha.exe.config, trong do có key đó bạn, nó nằm trong value "..."

Bạn mở tệp tin captcha.exe.config trong thư mục Captcha (mở bằng notepad), tìm cái chỗ Series Value="abc xyz" thì abc xyz nó chính là cái key

OK, đã được rồi, thank các bạn, chiến thôi anh em

---------- Post added at 05:17 AM ---------- Previous post was at 04:59 AM ----------

chưa đánh bản có mũi tên bao giờ, mũi tên nhảy loạn xạ lên, có code trên và dưới thì đánh code nào thế nhỉ

Alo. Alo. Soft ASIAN đã update. Anh em nào dùng Asian thì download về chiến thôi. Nhân tiện: pri 6-7 còn chiến tốt. HI

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week