Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.

vicvaness

Banned
Reactions
1,037
MR
0.000
cho mình xin yahoo nhé onewish
đã kêu cấm đầu mà gõ xin yahoo làm gì bác người ta gõ cũng có năng khiếu nữa bác ah chứ bác muốn như người ta xin yahoo hỏi người ta nói mình làm không được cũng vậy ah :binhsua10:

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hix hix, but mà tớ thắc mắc dữ lắm, sao mà gõ dc như thế cơ chứ, tớ coi clip thấy toàn bị bỏ chữi, mà sao pri0 với pri1 vẫn đều, còn mình làm thì lên pri9 lun, có khi bị ăn ban nữa chứ

hix hix, but mà tớ thắc mắc dữ lắm, sao mà gõ dc như thế cơ chứ, tớ coi clip thấy toàn bị bỏ chữi, mà sao pri0 với pri1 vẫn đều, còn mình làm thì lên pri9 lun, có khi bị ăn ban nữa chứ
người ta tao nhiều níck đó bác mấy bác tốc 25 trở lên pri 0 1 ít lắm bác toàn 2 tới 9 thôi nhé

vuvanthanh

Newbie
Reactions
137
MR
0.000
nó là hàng quốc cấm rùi. Tốt nhất là tự thân vận động đi. Trước mình mới làm cách đây 7 ngày. 1h chỉ gõ đc tầm 800code j đấy. tốc độ 13 14 wpm. Bây giờ thì đã cải thiện hơn. 18 có khi lên 19.5wpm. 1k1 code trên 1 giờ.
Về việc tăng pri thì phải hỏi bạn. Gõ chính xác. Tốc độ đều tay thì giảm thôi. Trước mình cũng làm toàn lên pri 7 8 9 . Bây giờ sau 7 ngày miệt mài làm việc thì đã rất là tiến bộ. Kéo được pri 7 8 9 xuống 0 1 2 3. :binhsua15:
Tặng Bác 1 câu: " TRƯỚC KHI CẦU NGƯỜI THÌ CẦU MÌNH TRƯỚC"

---------- Post added at 04:07 AM ---------- Previous post was at 04:03 AM ----------

Tình hình là các loại pri đều load rất đẹp. Chúc toàn thể ae làm việc hiệu quả. Hôm nay đi ngủ sớm để mai còn ăn tất niên. 2 Tag tất niên không biết trụ được không. Trưa 1 phát, chiều 1 phát. Chắc bê xê lết rùi. Mong là sau vụ này tối vẫn có thể vào chiến pix đc.

Last edited by a moderator:
nó là hàng quốc cấm rùi. Tốt nhất là tự thân vận động đi. Trước mình mới làm cách đây 7 ngày. 1h chỉ gõ đc tầm 800code j đấy. tốc độ 13 14 wpm. Bây giờ thì đã cải thiện hơn. 18 có khi lên 19.5wpm. 1k1 code trên 1 giờ.
Về việc tăng pri thì phải hỏi bạn. Gõ chính xác. Tốc độ đều tay thì giảm thôi. Trước mình cũng làm toàn lên pri 7 8 9 . Bây giờ sau 7 ngày miệt mài làm việc thì đã rất là tiến bộ. Kéo được pri 7 8 9 xuống 0 1 2 3. :binhsua15:
Tặng Bác 1 câu: " TRƯỚC KHI CẦU NGƯỜI THÌ CẦU MÌNH TRƯỚC"

tks bác, tớ ko thắc mắc vì sao lại tăng pri, but mà tớ thắc mắc tại sao mình gõ 2 từ thì cũng như "pro" gõ 1 từ, tại sao chứ!! cái này có lẽ không công bằng, vì sao các bác cho đó là "hàng quốc cấm", tớ ko nghĩ thế, cứ share cho mọi người, thì mọi người muốn áp dụng thì áp dụng, còn ko thì thôi. chuyện đó là của mọi người mà, but nếu có share thì để cảnh báo là dc rồi, cần gì mà hàng quốc cấm cơ chứ !!

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
anh em làm soff thế nào rồi...hôm nay lập gruop mới bị banned hết thì phải

Tôi thì lập được nhưng banned luôn group mới luôn..chán..Group cũ thì không dám sài vì sợ banned..Tình hình này chắc phải đợi thôi..Đêm nay nghỉ ngơi vậy
ủa ko lấy dc invite bác lập sao hay vậy?? Thậm chí tui còn ko thấy chữ Leave Group như mọi khi ở đâu lun đó

lập gruoup mới có dc đâu :( vào web trắng nhách
bac lập không được hả tui có group cũ đem ra chiến 2 tiếng đủ 3z rồi h nghĩ thôi mệt rồi nãy giờ từ lúc sost mới gõ 6z mõi cả tay hết gõ nổi rồi
10e89db33065ee8b9cba0cda3a990c15_40077637.2.bmp
[/url][/IMG]

---------- Post added at 04:29 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

bac luke ol yahoo đi tôi nói này cái :binhsua18:

bac lập không được hả tui có group cũ đem ra chiến 2 tiếng đủ 3z rồi h nghĩ thôi mệt rồi nãy giờ từ lúc sost mới gõ 6z mõi cả tay hết gõ nổi rồi
group cũ nói làm j, bác thử lấy 1 acc con nào đó, login vào web lấy invite của acc con koi, ko dc đâu ná!!!

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
huynh ơi ko vào dc soft XĐ, huynh có biết nguyên nhân ko chỉ đẹ với, dc buổi dậy sớm mà ko làm dc :((

server pix có thay đổi vào trang chủ nó coi XD mới update http://mediafire.com/xuanduc987

các pri đều load tốt

mình nghi lần thay đổi này là tạm thời quá thấy nó đơn giản hơn mất top 5 mất theme, lỡ server nó có vấn đề gì đổi tạm thời vài bữa đổi lại mất công bác XD fix mệt nghỉ nữa :binhsua21: :))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week