Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
kêu mấy bác lên sửa soft đi :binhsua11:

chắc bị phản đối vụ chọn cẩu mèo dữ quá nên pix thay = gõ captcha khi log in lun :)) Hồi đầu từ kolo qua pix thấy hình mấy con mèo em thấy hơi bị nhảm + mất thì giờ

èo. sao bây giờ lại dùng captcha thay cho catdog rồi, login sao giờ các bác ơi

làm trên web mà pri 9 không load chán

vào soft thì hiện Error : Please Login again :binhsua23:

mình cứ thấy bão spam k à, hihi, các bác kiếm cớ kiếm thanks chứ gì nữa. THôi làm tạm web đi vậy, ai alo ông asian phát đi nà :-"

up soft liên tục nha mấy bác :binhsua11:

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

có khi nào thằng pix nó sữa thêm hình dán thêm công ty nó vào cho nó sinh động không ta :binhsua15:

ai có dt bác đức hok đưa tui réo gọi cho
h này bác ấy sửa để đêm còn làm chứ
ko là đêm bác ấy ngủ ngày mai mới sửa mốt mình mới gõ dc á

mình cứ thấy bão spam k à, hihi, các bác kiếm cớ kiếm thanks chứ gì nữa. THôi làm tạm web đi vậy, ai alo ông asian phát đi nà :-"
lấy thanks làm gì bác=)).chủ yêu mem ở đây góp phần vào topic thôi.thấy bác mirinda hem .bức xúc quá cũng spam nữa kà kekeke

soft đó gõ đâu được đâu :binhsua19:

ai có dt bác đức hok đưa tui réo gọi cho
h này bác ấy sửa để đêm còn làm chứ
ko là đêm bác ấy ngủ ngày mai mới sửa mốt mình mới gõ dc á

nhờ admin ra tay contact XuanDuc sửa soft giúp anh em chiến đấu với, cái này sửa chắc nhanh thôi nhỉ. gõ web chán chết

:binhsua23:

lạy trời cho ông xuân đức fix lại soft sớm.:binhsua21:

vao soft vẫn load mèo mới kinh, quả này là quyết định thanh lọc phần tử làm soft rồi, hic hic

bác xuanduc đang sửa đó bạn :D.hix đi mua đồ đã.chắc về xíu nữa có cơn lốc spam về pix lun=))

xuân đức đẹp trai đang bắt tay vào sửa xe, í quên sữa soft :)) các bạn uống chè ngâm thơ trong khi chờ thời đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,095
173,170
Latest member
aedtoinr

Most viewed of week

Most discussed of week