Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
Cái này là thử nghiệm bác ạh, sao không biết, dù sao khả năng lập trình của tui cũng cao hơn bác nhiều
thữ nghiệm thì đừng có phát biễu đúng rồi như "chân lý" nhé =))
bác thì hơn em rồi , đi đâu cũng tự khoe mình thạc sỹ mình có 2 tỹ ko biết có ai chứng thực sự việc chưa hay chỉ thông qua cái miệng bác =))

nhưng soft nào sửa trước. ko lẽ đánh trên wed :binhsua23:

vào web cũ dược mà giao diện mới :binhsua11:

Ặc giao diện mới nên vui hay buồn đây:binhsua18:

vào được rồi, thay vì chọn mèo thì gõ capcha :m082: chưa kể có vẻ nhanh hơn bt :m203:

giao diện mới chuối quá :| cứ thấy nghi nghi là mất tên miền quá :|

có ai vào làm được không....chắc nó đổi tên miền thiệt quá....

ũa sao mình gõ dược gần 3$ đâu mất hết rồi có ai bị không

Cái này là thử nghiệm bác ạh, sao không biết, dù sao khả năng lập trình của tui cũng cao hơn bác nhiều

Vấn đề đổi tên miền đã được pixprofit thông báo bằng email rồi mà bác không biết àh

nãy h cứ lãi nhãi đỗi tên miền pohand bác này :-w

hnay nghĩ ngơi 1 ngày rồi làng nước....Bác xd đang dạo chơi ở đâu mau về update soft nè

thữ nghiệm thì đừng có phát biễu đúng rồi như "chân lý" nhé =))
bác thì hơn em rồi , đi đâu cũng tự khoe mình thạc sỹ mình có 2 tỹ ko biết có ai chứng thực sự việc chưa hay chỉ thông qua cái miệng bác =))

Bác không thấy khi pix không vào được thì http://standalone.entrymania.com/ vẫn bình thường àh. Soft chẳng qua là công cụ tham chiếu đến website đó thôi, thay vì dùng pixprofit.com thì thay lại http://standalone.entrymania.com/ không nhanh hơn sao, phòng trường hợp pixprofit.com bị lỗi.

Vấn đề là các bác cố gắng gõ web đi vài hôm đợi xem sao, kiểu này thì chít òi =)) k biết soft tương lai có làm được mấy cái mã bảo vệ thay hình mèo dog k.

giao diện mới chạy nhanh quá nhỉ...kick chạy như điện...

giả sử gõ web 1 ngày kiếm được 5$ k nhỉ :binhsua19:
Pix cấm gõ soft nên thay đổi giao diện web chăng, hủy bỏ *** mèo đăng nhập? !! có ai biết vấn đề này hok nhỉ.

sax giờ p làm trên soft hả trời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista

Most viewed of week

Most discussed of week