Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
còn mạng thịtheo thì sao....23 có load không hay cùng chung số phận :binhsua163:

Đã bị ban 2 acc pri 0 trên 50k code, hận thằng pix,:binhsua156: jo chỉ còn 1 acc sao mà gõ :binhsua160:

Tình hình nóng hổi lâu lâu lại can't không có tam giác cũng đỡ 1 phần nào ^^!

Attachments

20.6 KB · Views: 63
Tất cả các trường hợp ban do mạng giựt giựt...canconect...ko dàm log vào làm lại 1 ngày ngỉ nữa rùi..:binhsua153:

a e cho e hỏi là mạng cant connect thì lí do nó banned là gì vậy? ăn cơm xong vào coi tình hình khả quan ko mà thấy a em kêu quá trời, kiểu này tính sao. hicc.:binhsua157:

a e cho e hỏi là mạng cant connect thì lí do nó banned là gì vậy? ăn cơm xong vào coi tình hình khả quan ko mà thấy a em kêu quá trời, kiểu này tính sao. hicc.:binhsua157:
Chắc nó nghỉ thái độ làm việc ko nghiêm túc can't connect là không thể kết nối nghĩa là acc của bạn đã thoát ra ở trang chủ pix, có thể hiểu là không làm nửa 3 4 giây sau lại đăng nhập làm tiệp rồi 10p sau lại can't connect ... Chính vì thế pix nó sẽ hiểu bạn là workspace--->log out---->workspace--->Log out ... thơi giàn làm việc không nghiêm túc mà theo kinh nghiệm của tớ thì người nước ngoài rất coi trọng thơi giàn làm việc, bạn làm việc lúc có lúc không ---> không có năng suất ---> baned ( Đuổi việc nhân viên này ^^!)

chỉ có FPT thì k ai phàn nàn gì hehe, đang gõ tốt mạng FPT nhá, pix k vào được web @@

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

Chắc nó nghỉ thái độ làm việc ko nghiêm túc can't connect là không thể kết nối nghĩa là acc của bạn đã thoát ra ở trang chủ pix, có thể hiểu là không làm nửa 3 4 giây sau lại đăng nhập làm tiệp rồi 10p sau lại can't connect ... Chính vì thế pix nó sẽ hiểu bạn là workspace--->log out---->workspace--->Log out ... thơi giàn làm việc không nghiêm túc mà theo kinh nghiệm của tớ thì người nước ngoài rất coi trọng thơi giàn làm việc, bạn làm việc lúc có lúc không ---> không có năng suất ---> baned ( Đuổi việc nhân viên này ^^!)
có thể do nguyên do đó ^^!

thui kiểu này đừng làm nữa, mạo hiểm trong lúc này là một việc làm nguy hiểm:binhsua146:
nhân tiện a em cho hỏi đợt trc có bác nào cho cái đg link làm việc trên web của pix ý nhỉ, mà pri 8, 9 cũng load đó, e ko book mark lại h ko biết nó là trang nào, ai cho xin đg link vs; trong lúc thời buổi khó khăn, có mấy con pri 5 vào kéo sằng sịt xem thế nào. hic:binhsua159:

vnpt vẫn nản lắm tình hình la coi phim nó giật dễ sợ dowload yếu chứ không gõ buỗi sáng nên không biết up phụ thôi :binhsua163:

Vịt teo pri 0-1 thì vẫn làm kha khá đó anh em. VNPT thì vẫn cà giựt vậy, VNPT chỉ nên làm sau 1h đêm thôi
Cứ đà này qua 12/1 mình mà tung dàn acc VIP pri 0-1 30-60k code ra bán chắc cũng có chút tiền tiêu tết :binhsua146:

do mạng vnpt nó đang bị đứt dây gì đó heeee chắc là bị siết nợ đứt dây lưng quần :binhsua146:

em đánh tự nhiên xuất hiện code giống nhau em sợ quá out ra luôn mà không paused không biết có bị ban ID không nhỉ?
do lần trước xuất hiện code giống nhau mà em không biết cứ đánh thế là band.hix
bi h em login vào không được.huhu
các bác giải thích giùm em với.

muốn biết ốn hay không bạn mở bản soft lên *** mèo load nhanh là ỗn load lâu là chưa ổn ban đêm mình làm tầm 2h sáng mỡ 1 cái *** mèo hiện lên liền :binhsua163:

ko bác nào cho cái đg link web pix để làm việc nhỉ, hix. m nhớ có chữ buck gì gì đó mà... Ai update giùm đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week