• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
ban nay cap dữ nhỉ, hôm nào cũng thấy.
Bạn cho mình đổi 1WZ sang LR được không ? đang 1RL gấp

4 5 load ai hú lên tiếng nha
trời ơi mình làm biếng cap ban ngày toàn cap đêm 1 đêm 4z rồi nghĩ có 3 tiếng chứ mấy cap đâu mà dữ bạn nói ác cho mình không ah mình thích gõ đêm vì chữ ra nhanh ban ngày mình có pri 0 mà chữ ra chán nên làm đêm cho vui ai up gium pri 2 3 nha

trời ơi mình làm biếng cap ban ngày toàn cap đêm 1 đêm 4z rồi nghĩ có 3 tiếng chứ mấy cap đâu mà dữ bạn nói ác cho mình không ah mình thích gõ đêm vì chữ ra nhanh ban ngày mình có pri 0 mà chữ ra chán nên làm đêm cho vui ai up gium pri 2 3 nha

ngày nào không thấy cậu - sáng cũng thấy mà tối cũng thấy ;)) - 4 vẫn chưa load :(

ngày nào không thấy cậu - sáng cũng thấy mà tối cũng thấy ;)) - 4 vẫn chưa load :(
thấy nhưng tớ không gõ buỗi sáng chĩ tiêu tớ 4z rồi nghĩ còn lại lên tám và up chơi với anh em va coi phim thôi :binhsua162: chĩ thích cap giờ này :binhsua156: 1 h tới 4h tớ gõ 3 tiếng liên tiếp nghĩ giãi lao tầm 3 phút tốc độ 1400/h :binhsua153:

4 load chưa anh em

ỖN GÌ 1 2 3 LOAD CÒN CHÁN HUỐNG CHI 4 GÕ 1 ACC 1 VÀ 1 ACC 3 MA ĐỢI THẤY MÀ NÃN BỮA SAU GÕ 4 ACC :binhsua155:

nói chung là đang loạn với Pix rùi ko reg ko load ko co money=))

3h rùi ai up dùm tình hình đi nhỉ....:binhsua162:

45 chậm lắm bạn à. load theo kiểu khi có khi ko. 45 7 acc mà vẫn ngưng tay nhé. log 23 vao chiến đi cho lành

Đi ngu tiếp thôi. Mấy hôm nay không làm được PIX. Không hiểu nữa. Chắc PIX nó bị làm sao đấy, đăng nhập vào trang chủ cũng không được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom