Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
6 7 load khá tốt chiến hết nỗi rồi 4z mõi cã tay đi ngũ thôi anh em ỡ lại chiến vui vẽ

oh yeáh. vừa bị ban xong 1 con pri 2 chỉ vì buồn ngủ mà gõ ẩu.bay mất 3$ :(.buồn.mới sáng mà vậy rồi haizzz .1-5 tốt .6 tạm thôi nhé.chúc bà con ngày mới tốt lành,đi ngủ đây hix hix hix

oh yeáh. vừa bị ban xong 1 con pri 2 chỉ vì buồn ngủ mà gõ ẩu.bay mất 3$ :(.buồn.mới sáng mà vậy rồi haizzz .1-5 tốt .6 tạm thôi nhé.chúc bà con ngày mới tốt lành,đi ngủ đây hix hix hix

năm mới mà xui dư zay bác :O pri 4,5 vẫn load tốt.

Ẩu cỡ nào mà bay acc vậy bác :-s trên 20% à :-ss

Gõ ẩu thế nào mà bị ghê thế.Phải sai khoảng chừng 10 pic mới ban chứ,Chắc nó không trả tiền để chờ dịp trừ đây mà.Anh em cẩn thận

4 tốt nha, 6 ngừng rồi

chán ghê hôm nay test 22 con mà có 8 con về 0 , mấy con kia lên 2-8 =)) đếch hiểu sai có 3-4 code mà lên kinh hồn =)) hôm nay xui thật

4 load chán cũng là lúc đủ tiêu chuẩn làm biếng gõ tiếp , ae chiến tốt nhá ;) cất 0-1 ngâm dấm =)) móc 2-3 ra mà xài cho nó mượt

cả nhà buổi sáng zui zẽ ,hồi nãi làm xong out soft luôn wên post lên , pri 4 5 8 load tạm ,mà h nghĩ load ời, 4 còn chậm chậm, lâu lâu ra 1 chú . thoy đy ăn sáng xong tính tiếp

3 chơi đc ko a e ơi?:binhsua163:

3 acc 3 chạy vù vù:binhsua168: hôm nay ngoài Bắc lạnh nên các bác ở ngoải đi ngủ hết rồi :))

đúng rùi. đợi mãi chưa a e nào up 3 nên e vào chiến thử 4 con 3 chạy cũng mượt lắm.:binhsua162: Nghỉ giữa chừng đeo cái găng tay vô và post bài lên đây. Lạnh thật.:binhsua153: giảm năng suất đi nhiều. hixx.:binhsua159:

Bực mình quá. Hôm qua ngồi được 3h thì mất mạng. Giữa 2h đêm không muốn làm phiền, sáng vào la liếm được 1 tiếng thì 4,5 hết load. Chán :(

2 = 0

sg mâu thẫn we' , bật quạt thì lạnh ko bật thì nóng >"<
oài, hay đệ di cư vào ở với huynh nhi? :D, nhoài này lạnh buốt xương, gõ lúc tay cứng đơ.3 load dc ko mọi người?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week