Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver.19) !!!

Status
Not open for further replies.
sao mọi người login đc thế... mình đang dùng captcha pro mà bây giờ nó ko login đc nữa... cứ bảo chọn mèo sai hoài dù đã chọn đúng :(( mình có cài bản mới về nhưng mà nó lại đòi key, điền key cũ thì nó lại ko nhận :(( hiz hiz.... mong các pác giúm em với :((
:binhsua159:
pri 2 = 1/3 pri 0/1

Last edited by a moderator:
1 sumiting 2,3 s. 1 con pri 1 đi mượn đã lên 2, hu hu:binhsua156:

haha chúc mừng em iu =)) còn dư vài em 0 nè dư quá ko biết làm j kkk
nãy h huynh ko gõ mà ngồi xem phim hồng lâu mộng, đoạn Đại Ngọc chôn hoa rồi nàng mường tượng ra mối tình của mình + tuổi hoa niên tất cũng bị chôn vùi như hoa mình đang chôn kia huynh khóc quá trời lun :((

pri 2 tàm tạm

Đang gõ 3 id pri 2, 1 id pri 1 tự nhiên dấu x đỏ xuất hiện, tắt soft lun rùi :binhsua159:

Pri 2 ko tàm tạm nhá, ra hình tầm 3-4 giây.

haha chúc mừng em iu =)) còn dư vài em 0 nè dư quá ko biết làm j kkk
nãy h huynh ko gõ mà ngồi xem phim hồng lâu mộng, đoạn Đại Ngọc chôn hoa rồi nàng mường tượng ra mối tình của mình + tuổi hoa niên tất cũng bị chôn vùi như hoa mình đang chôn kia huynh khóc quá trời lun :((

pri 2 tàm tạm
huynh khóc? :)), =)), đệ ko hay xem phim cổ trang, lại 1 con 1 lên 2 nữa :((
1 dc, 2 thỉnh thoảng loading 1 lúc

huynh khóc? :)), =)), đệ ko hay xem phim cổ trang, lại 1 con 1 lên 2 nữa :((
1 dc, 2 thỉnh thoảng loading 1 lúc

trời ơi lâu lắm rồi huynh mới có lại cảm giác này, xem phim truyện mà nước mắt tuôn nè, từ sau bộ Mắt Biếc của NNA đọc năm lớp 10, hix

2 theo phonglantim thỉnh thoảng loading 1 lúc :p vậy chỉ nên kẹp vào 0-1 phang thôi

sao bên mình tam giác nhiều quá nhỉ.
có cái code bi hình che một nửa cứ hiện đi hiện lại đến chục lần. làm 2 kon 0 >3k code lên 2 rùi. chán
01 load, 2 thì rặn

Lỗi dấu X đỏ không phải do lỗi soft đâu các bác, vừa mới nói chuyện ông asian xong, admin nói là do đường truyền ảnh động chuyển từ server pix về soft bị lỗi đó.

trời ơi lâu lắm rồi huynh mới có lại cảm giác này, xem phim truyện mà nước mắt tuôn nè, từ sau bộ Mắt Biếc của NNA đọc năm lớp 10, hix
Huynh mà cũng đa sầu đa cảm nhỉ? =)) =)) đa sầu cả chữ ký :D đệ máu lạnh, chả khóc bao giờ.:))
đi ngủ, đêm kéo lại pri cho huynh.
2 loading rồi, đừng ai log 2,3 vào, tam giác đỏ nhiều, hiện cả bảng mèo

Huynh mà cũng đa sầu đa cảm nhỉ? =)) =)) đa sầu cả chữ ký :D đệ máu lạnh, chả khóc bao giờ.:))
đi ngủ, đêm kéo lại pri cho huynh.
2 loading rồi, đừng ai log 2,3 vào, tam giác đỏ nhiều, hiện cả bảng mèo

chời , kéo làm j còn dư cả đống pri 0 đây, cần đệ alo 1 tiếng huynh đưa xài thã giàn :))
Tính để nguyên bài thơ vô chữ kí luôn mà ad mmo keo kiệt quá chơi giới hạn kí tự =))
Ngước dòm đồng hồ : 11h . H này ko cần log acc vào cũng biết chỉ có 0-1 chạy :))

chời , kéo làm j còn dư cả đống pri 0 đây, cần đệ alo 1 tiếng huynh đưa xài thã giàn :))
Tính để nguyên bài thơ vô chữ kí luôn mà ad mmo keo kiệt quá chơi giới hạn kí tự =))
Ngước dòm đồng hồ : 11h . H này ko cần log acc vào cũng biết chỉ có 0-1 chạy :))

Giả sử như thằng pix tạm dừng đăng ký account trong vòng 2 tháng thì sao nhỉ :binhsua146:

Pri 1 load tốt, 2 ra hình tàm 7-10 giây

---------- Post added at 10:56 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

Pri 2 đứng ... ;)

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

pri 2 load nhanh lại rùi

1h xuất hiện tam giác cũng 15 cái........ESC miết lên pri riết nà......ai còn pri 01 đem nướng nào

pri 2 đứng rùi, 0-1 vẫn load tốt, ít xuất hiện tam giác quỷ

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

1h xuất hiện tam giác cũng 15 cái........ESC miết lên pri riết nà......ai còn pri 01 đem nướng nào

Coi chừng bị banned.
Ông teamteenheart cũng bị dính trường hợp này, cứ 4 - 5 hình load là xuất hiện 1 tam giác quỷ và bị banned sau khi gõ xong. Ông ấy gõ chũ "warning" mới ghê, mà từ này do bác ECAP sáng chế ra cho loại tam giác quỷ này, mà từ này có nghĩa là "Cảnh báo" cho nên thằng pix tưởng dùng soft vì xuất hiện warning nhiều quá =)) .

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

pri 2 load tà tà lại rùi nhé.

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

Phiên làm việc thứ 2 nhé, pri vẫn giữ nguyên vì áp dụng cách gõ của clickdicung

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

Coi chừng bị banned.
Ông teamteenheart cũng bị dính trường hợp này, cứ 4 - 5 hình load là xuất hiện 1 tam giác quỷ và bị banned sau khi gõ xong. Ông ấy gõ chũ "warning" mới ghê, mà từ này do bác ECAP sáng chế ra cho loại tam giác quỷ này, mà từ này có nghĩa là "Cảnh báo" cho nên thằng pix tưởng dùng soft vì xuất hiện warning nhiều quá =)) .

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

go kieu gi vay bac,chi cho em voi

Coi chừng bị banned.

có cách gõ gì thì share cho ae làm với bác, để giữ pri ấy! AE giúp nhau mà. thể hiện tình thần đoàn kết của người Việt Nam đi bác! :D

mới từ giã tiếp 2 em pri 1 thành 2,3, nản quá.

Giờ 2,3 thế nào anh em, ai update dùm phát nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week