Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
bạn này nói rồi đó ^^ điền sđt vào ^^ rồi khi gd nó đồi mã xác nhận thì ngồi chờ tầm 10s là có mã rồi điền vào thôi :)
5tin dễ thương wa nhỉ :x :x
Chụt chụt... Chơi solo tốc độ thua hun nhau ko Tin :D

5tin dễ thương wa nhỉ :x :x
Chụt chụt... Chơi solo tốc độ thua hun nhau ko Tin :D

Quư .. =)) Ông định hun ai đây ..

Up date tình hình nào mặc dù k gõ :x

ak_nói vậy thì mjh phải điền sdt vào đâu vậy 5Tin? cái khung dưới cùng chắc là mã xác minh!!! còn chỗ nào để đăng ký sdt nhỉ??

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Help....me...!!!!!!

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

ak_được rồi!

địa ngục là con ********** gì ... quỷ sa tăng chỉ là cái thằng ********** thôi ... đù má thằng đó ...
chúa đã chứng minh quỷ sa tăng chỉ là 1 thằng ********** ...
1 ngày kia nó dẫn chúa lên đồi nó nói "anh sẽ có cả thế giới này nếu anh quỳ dưới chân tôi" ... chúa nhìn lại nó và bảo " mày là con ********** gì cho tao những thứ ko phải của mày" ... =)) =)) =))
anh em cứ yên tâm gõ đê :)) :)) :))
bác này thích ăn gạch nhỉ
0 1 load tôt. anh em up tình hình 4 nha

mấy pri cao thì đã load rồi, không có gì để bàn nữa, nhưng mình đã 5 ngày rồi chưa được pay, contact admin thì nó nói là có sự chậm trễ, bạn sẽ sớm được trả tiền, nhưng vẫn thấy lo lo, mình tạo nhiều group (reg id bán kiếm tiền), nên bây giờ có đến 6 group chưa pay được, có anh em nào cho ý kiến về vụ này không, mình có đến 800k vnd được pay nè.chán quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom