Update tình hình load của Pix(mọi vấn đề # qua topic #)!!! (ver.10) !!!

Status
Not open for further replies.
công nhận k hiểu sao chiều nay.code ngắn thế k biết.oánh sướng luôn:)) 0,1 rất good.

1 = 467code thì 3 = 370code

3 = 0 = 1 $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

ôi trời pix load điên vãi .. sáng thì toàn code dài gõ chả đc bn giờ k biết code ngắn hay sao nữa
Chỉ mún gõ 1 chữ cho xong

Truyền thuyết kể rằng vào 11 giờ 11 phút 11 giây ngày 11 tháng 11 năm 2011 nếu bạn log 11 ID để time out 11 lần và thực hiện liên tiếp 11 lần bạn sẽ đc..... ban 11 ID :))

Last edited by a moderator:
Truyền thuyết kể rằng vào 11 giờ 11 phút 11 giây ngày 11 tháng 11 năm 2011 nếu bạn ăn 11 quả đấm của 11 thằng thì bạn sẽ ko bị rớt pri trong vòng 11 năm tiếp theo... :binhsua159:

Ơ =)) Dưới âm phủ mà vẫn mún gõ nữa à :D

Ơ =)) Dưới âm phủ mà vẫn mún gõ nữa à :D
địa ngục là con ********** gì ... quỷ sa tăng chỉ là cái thằng ********** thôi ... đù má thằng đó ...
chúa đã chứng minh quỷ sa tăng chỉ là 1 thằng ********** ...
1 ngày kia nó dẫn chúa lên đồi nó nói "anh sẽ có cả thế giới này nếu anh quỳ dưới chân tôi" ... chúa nhìn lại nó và bảo " mày là con ********** gì cho tao những thứ ko phải của mày" ... =)) =)) =))
anh em cứ yên tâm gõ đê :)) :)) :))

địa ngục là con ********** gì ... quỷ sa tăng chỉ là cái thằng ********** thôi ... đù má thằng đó ...
1 ngày kia nó dẫn chúa lên đồi nó nói "anh sẽ có cả thế giới này nếu anh quỳ dưới chân tôi" ... chúa nhìn lại nó và bảo " mày là con ********** gì cho tao những thứ ko phải của mày" ... =)) =)) =))
Ăn nói mất văn hóa! Banned 1 ngày!
Pri 0,1 load tốt; 2,3 chậm hơn chút xíu!

Chém gió thì qua chỗ khác chém đi bạn, toàn viết bài không có tính xây dựng hay đóng góp gì làm loạn topic.

hix sợ quá em thấy anh em làm việc căng thăng nói chuyên vui cho anh em giải trí lấy sức mà làm thôi mà.....:binhsua20:
các bác thích quang gạch thế chắc củng đủ cho em xây cái nhà trẻ rồi ...
1 số bác đạo đức giả em ko nói ở đây nhé ...
update tình hình cái nhỉ ... 3=2/3 1 ..... 4 loading

0 1 3 = nhau $$$$$$$$$$$$$$

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

dịch hộ cái **************** là cái d' gì ?

ai pro pix cho mình cái yhoo để hỏi 1 số thứ cái. lên đây hỏi a e quăng gạch ác quá. e sợ ! :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week