• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
rồi! nãy chọn typer bị lỗi - joi chọn and tốt rồi :binhsua07:

làm cả buổi tối bị ban 6$ chả hiểu nổi. haizz. làm hơn nửa năm lần đầu bi ban. solt XD. pause 20' vào lại lặp đúng 1 code 2 phút sau dính ban :|

làm cả buổi tối bị ban 6$ chả hiểu nổi. haizz. làm hơn nửa năm lần đầu bi ban. solt XD. pause 20' vào lại lặp đúng 1 code 2 phút sau dính ban :|
mạng j vậy bạn , vnpt ?
mình làm soft xd nãy h trên server pixandprofit chưa bị lặp code hên ghê
Mình mà bị ban giống bạn chắc chắn sẽ chuyễn sang captcha2cash :)) hết tình hết nghĩa với pix

tui cũng như ông bạn bị ban 3acc pri 1 vì bị lặp code soft XD mang vnpt ser pixtyper

làm ser pixandprofit đi, tui thấy ổn đó.XD

sv pixandprofit load ổn , mới làm xong ,30p cant connect 2 lần ,nhưng vẫn làm đc

mọi ng chơi cash hết rối sao k ai update hết trơn vậy? đánh đc 40' pause nghỉ phát, 8' sau play lại mà cứ connect hoài, lại phải out soft, trc nghỉ tầm 30' mới bị vậy, h nghỉ có tẹo mà cũng vậy là sao.chán ghê, lại phải log in lại.
soft XD, vnpt, pixandprofit nhé. load cũng khá mượt (t gõ 1 và 2)

mạng vnpt server pixandprofit. Hic. Mình cũng định chuyển mà thấy nó an gian quá

mạng vnpt server pixandprofit. Hic. Mình cũng định chuyển mà thấy nó an gian quá

ổn định thì cứ làm ăn lâu dài cho rùi mí bác, scam làm lại có vui j, gõ 1 chữ tính tiền 0.5 chữ thì cũng đâu có ham, pix có soft tốt, anh em update tình hình nhiệt tình, không (chưa) scam vì mới thay server, ồn định thời gian nữa cho ui,mất 1 buổi sáng đẹp trờii thức dậy ăn cam thì ....

server pixandprofit 4,5 vẫn load nhưng mà chậm, 2 load nhanh hơn, do không log vào cùng lúc nên không tính được tỉ lệ thế nào tuy nhiên cant và sub thường xuyên nên chắc phải log nhiều mới chiến được. Nghỉ tết cả tuần nay nên giờ thành newbie

23 load tốt, 4 chậm rồi, FPT XD, pixandprofit:binhsua02:

sever Pixandprofit - pri 0,1 - load : ổn định lâu lâu submitting 1,2p rồi load tiếp hok sao :D:D - mạng FPT - soft XD :D:D

soft asian vl quá, phiên bản 19/1 đến giờ vẫn chưa update, chán, submiting...............

can't liên tục sv and chán . . . :binhsua04:

heizzzzzzzzz,chưa đầy 1 phút mà can't connect 3 lần,pó tay,pixandprofit XD viettel.

bao giờ pix mở cửa reg trở lại nhỉ

đóng bao lâu rồi mà giờ vẫn im lìm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe