Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
8 load đã ghê nhưng càng ngày càng lười
ngày xưa gõ 1 tiếng nghỉ 1 lần , sau giảm xuống 30' nghỉ 1 lần, sau nữa 15' nghỉ 1 lần, và hiện h là gõ 5' nghỉ giải lao 15' =))

Soft Asian đã update hôm qua, sáng nay mới down làm thấy ổn định: Windows 7+ Soft Asian+ Dcom 3G Viettel (Sử dụng gói MAX của Vinaphone đã bị bóp băng thông)+ 2 ID (Pri 1)= Load không nhanh nhưng cũng vừa gõ khoảng 900 code/h!
Chú ý: mới chỉ làm thử khoảng 1h thôi, không biết qua 1h có bị gì không! Chúc ae làm việc vui vẻ!
Link: http://www.mediafire.com/?djklewa47lkv6vc

:binhsua09: 0-1-2-3 thôi nha ----> mới mùng 5 tình hình này thì tới mùng 8 mọi thứ sẽ trở về như cũ quá

tình hình là anh em đã ăn tết xong và quay lại làm việc nên pix nó load binh thường và pri 4 5 đang loading nhé :binhsua07: tạm biệt cap cha nửa tháng em đi chơi :binhsua16:

trang pixprofit chuyển địa chỉ gì rồi các bạn,vào trang này đăng nhập ko đc,bữa trước nhớ nó đổi địa chỉ mà giờ tìm ko ra nữa

Good new year for everybody :D:D
Năm mới vào xem tình hình, thấy có điều mới là giờ up tình hình là phải up theo dạng (pri - soft - sever - network) :p:p
Đúng là năm mới cái gì cũng mới :)):))
Tình hình đây : Pri0,1 - soft XD - Sever Typer - Network FPT :p:p
=> ổn định, thỉnh thoảng submitting 1,2p rồi load tiếp bt ko vấn đề gì cả.
Ngày đầu làm việc lại, xin bác Mirinda cho post tấm hình ngày đầu làm việc lại ^^!.

Hết. :D:D

4 load đc . mà sao có mấy code làm tới làm lui hoài. soft xd???? giờ làm sao h

XD server typer , 2 load hơi chậm nhé, can't ra đêu lắm :binhsua12: 20p 1 lần :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,408
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week