Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
tình hình là chiều nay lặp code 239 liên tục, đến h thì các pri đều load khá. chọn nhiều sever thì thấy pixtyper load tốt nhất, sau đó là pixandprofit
chọn sever là thế nào nhỉ ??? bạn cạp trên web à
Up tình hình mới nhất ,

ban ơi mình làm mà vẫn không đc bạn có nick YH ko : add nick minh kimhuynjeen1981992 thank ban trước

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Tắt chương trình duyệt virus rồi hả mở soft asian
ban ơi mình thử tắt rùi mà vẫn login ko đc add YH mình kimhuynjeen1981992 thank ban trước

XD load khá tốt,server pixtyper,vài chục phút thì nó can't 1 tí.báo cáo hết,bonus thêm cái tấm hình update tình hình:D

Last edited by a moderator:
XD load khá tốt,server pixtyper,vài chục phút thì nó can't 1 tí.báo cáo hết,bonus thêm cái tấm hình update tình hình:D

bữa h cạp toàn pixandpro, bên pixtyper load tốt hơn hở bác?

có bác nào bị như em không, xài XD, đang cạp, ra tiếp khách nửa tiếng vô quánh típ bấm play thì CONNECT ... phải tắt soft add lại???

code dài :| thỉnh thoảng ra code kẽm gai nữa @@"

Đang load tốt nhe anh em chiến mạnh vào,mà công nhận code dài thật gõ muốn rụng tay lun.

hôm wa ún sần sần, về ham zui cạp thử thấy 2 cái code INTERNATIONAL MASSACHUSETTING & CROCORDIETING RESPONSIBILYING em hờn đi ngủ lun

4 - 0 load rào rào
zing mail xài vô tư nhưng phải có invitation nhé
XD load tốt, server pixandprofit bi cant connect nhẹ nhưng chiến bình thường, server pixtyper bị lặp code hơi nhiều, hơi gê

vitel XD pixtyper, 6,7 chậm dần, 8,9 dừng rồi nha :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week