Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Mọi người qua PIX đi. Gõ cái này chán lắm. Giá thấp tè, toàn < 0.5. Gõ hoài mới nhận đc 1$, vãi.
pix có pri, khó làm ăn lắm, đâu phải ai cũng có thể thức khuya dậy sớm đâu :), nếu mình có thể thức khuya dậy sớm thì mình đã chuyển sang pix nhưng vì mình là học sinh nên ko thể :D

bạn có wmz bạn bán cho ai mua rồi họ chuyển tiền việt qua atm cho bạn,số wmz là số đô rồi đó
tạo group cần 5 id , h` mình chỉ muốn group có 4 id thôi ( để sau này lên bonus 50% chỉ cần đánh 1 ngày 4k code cho dễ lên )
muốn kick id ra khỏi group thì làm thế nào bạn :-S

hiện tại kolo đang là 0.3/1k code :m025: - nản chả mún gõ :m082:

đăng nhập id chủ group >>teamwork>>id muốn kíck>>góc phải chọn remove>>>ok xong
tạo group cần 5 id , h` mình chỉ muốn group có 4 id thôi ( để sau này lên bonus 50% chỉ cần đánh 1 ngày 4k code cho dễ lên )
muốn kick id ra khỏi group thì làm thế nào bạn :-S

Sao kolo dạo này kì vậy ta :| TUi bonus 5acc trong group là 20% hồi đó gõ toàn 0.7 -> 1. / capt :| :| Sao dạo này cứ như nó không tính % bonus của mình vô ấy :| 0.5 mà bonus 20% mà lên có 6. chẵn . hiện tại đang 2.9 sao bonus lên có 3.0 ???? KOLO gần sập rồi hay sao mà làm kiểu ép bức quá đáng :|

Xin thông báo, em đã tạm biệt kolo. BN của em mới đc 20%, mà rate dạo này bèo quá. Ko thể đỡ nổi nữa. Hic. Mà thấy có bác bảo bây h không bị trừ code nữa, không biết có đúng k ta? Bác nào xác nhận hộ em với...

hình như có làm là không bị trừ dù làm ít, 3 ngày nay thấy rate bèo quá mình làm mỗi id khoảng 50 code giờ vào web xem thì không bị trừ bn 20% vẫn như cũ (số code vẫn y nguyên)

gõ kolo bị lặp code gõ luôn có bị sao ko bà con , mình add id làm id chủ gõ vài hình cho có $ rồi lập group mà bị lặp code hơi nhìu nhưng vẫn gõ ko biết có bị banned ko :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,392
172,485
Latest member
pandavpn

Most discussed of week

Most discussed of week