Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
chyến này gắn với CU LÔ thì chết đói

các bro cho m hỏi bị band acc con trong group thì nó có trừ tiền của acc chủ không nhỉ:-s
và có phải remove cái acc con đấy ra khỏi group không:)

ko - tiền,để đó ko có sao hết vì có muốn remove nó cung ko cho remove
các bro cho m hỏi bị band acc con trong group thì nó có trừ tiền của acc chủ không nhỉ:-s
và có phải remove cái acc con đấy ra khỏi group không:)

Tình hình là mình mới nhảy từ pix qua kolo bon chen kiếm chút cơm ,ai zè mới làm kolo thì bị lỗi này ai biết cách giúp với ...mà 1 ngày bị mấy lần ko biết tại sao ???!!!
'Your account is blocked for 18 minutes This happened due to you high delay time in captcha entry. Your account will be unlocked automatically '.

tình hình bây giờ kolo 0.6/1000pic.buổi chiều em ngồi gõ cũng đc 0.5/1000pic(lúc đầu hơn $0.3 tí nhưng gõ 1 lúc là tăng len $0.6). Em nghĩ kolo ko thay đổi giá pic đâu.

0.9084/1k ( 20% )

---------- Post added at 02:57 AM ---------- Previous post was at 02:47 AM ----------

0.7212/1k ( 20% )

Người sử dụng này đã cảnh báo sau
đây: - Thông điệp từ điều phối viên của chúng tôi: "Khi bạn nhìn thấy hai chữ trên hình ảnh, bạn phải nhập vào cả hai cách khác, tài khoản của bạn sẽ bị chặn..", sự kiện lặp đi lặp lại 1 lần (nếu có nhiều hơn 3-4 lần = tài khoản cấm)
cái này là lỗi gì thế bà con ?

Người sử dụng này đã cảnh báo sau
đây: - Thông điệp từ điều phối viên của chúng tôi: "Khi bạn nhìn thấy hai chữ trên hình ảnh, bạn phải nhập vào cả hai cách khác, tài khoản của bạn sẽ bị chặn..", sự kiện lặp đi lặp lại 1 lần (nếu có nhiều hơn 3-4 lần = tài khoản cấm)
cái này là lỗi gì thế bà con ?
Nó hiện code gồm 2 chữ thì nhập hết 2 chữ có dấu cách đàng hoàng. Tại bạn nhập 1 chữ hoặc 2 chữ mà ko có dấu cách nó cảnh báo đó.

hồi trước gõ solo từng acc cho đủ 1$ để rút rồi lập team , sau khi lập team thì add soft ko đc là sao vậy mấy bồ , hay là phải add lại sau khi đả lập team :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,393
172,486
Latest member
doankhacdat22

Most discussed of week

Most discussed of week