Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
dog, cat hoặc blank.
Mình toàn phang blank

00h47 : 0.575/1k ( 15% )

bực quá có cái hình toàn số ko mà nó yêu cầu no number nên viết blank thì nó warning mình cố tình đánh sai! huhu
cho em hỏi cái này nữa các bác mấy cái hình con *** con mèo nữa đánh chữ dog cat vô hay nhấn esc qua luôn vậy mấy bro?
mình toàn esc luôn, ký tự dài quá cũng esc :))

RATE 0,44/1K, mới đạt 20% - gõ bằng web lè lưỡi luôn-
Bác này cứ than gõ bằng web. Tớ kêu PM Y!M tớ lấy soft làm thì ko PM.
ID 10% : 0.51$/1k
ID 15% : 0.56$/1k
ID 20% : 0.60$/1k

không biết soft có chạy được không, trước đây vẫn xài soft nhưng dạo này tự nhiên không log in được, kể cả soft pix

Tui vẫn dùng bình thường chẳng sao. Cả Kolo và Pix

mình xài net của sctv, 1 tuần nay 0 dùng soft được nữa. đang cố gắng lên 25% (chỉ cần đủ tiền mua kem dưỡng da vì thức đêm nhìn => THỊ NỞ)

Cũng có nhiều bạn than phiền vì có vài nhà mạng load không được soft. Các bạn thử dùng Ultra để fakeip sau đó làm xem sao nhé.

mình đã thử đủ cách rồi, còn cách cài lại máy tính la chưa thôi

rate 0,5/1k, trong 1 tuần có thể lên 25% không nhỉ:binhsua33:

nghỉ 1 chút để mat xa, bàn tọa và lưng ê ẩm rồi.

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:26 AM ----------

kolo đang vote 1 cách payment khác đó, các bạn thử vô vote coi

1 id của mình đăng nhập thì cứ loading ko ra hình , đăng nhập web thì chỗ chữ FAQ đối vối id bình thường nhưng id này , chữ FAQ thay = chữ bads(màu đỏ) , nhấn vào làm việc thì nó báo "Tài khoản của bạn sẽ bị cấm nếu bạn tiếp tục lặp lại lỗi cố ý", vậy mình đã phạm lỗi gì thế các bạn , hay là do gõ sai nhìu , ai giúp thank

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week