• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Hóng sonic nào :3 :p:p:p:p:p:p
éo có cả tâm trạng hóng sonic nữa bác à 3/2/2015 đàu tháng dầu năm nó cho die sạch mẹ 4 acc sonic rồi hết tết rồi bác à :((

Red lỗi mass payment do vậy ai tài khoản vẫn nguyên, đã thông báo trong tk là chuyển tiền rồi mà paypal ko có thì contact nó.

Red lỗi mass payment do vậy ai tài khoản vẫn nguyên, đã thông báo trong tk là chuyển tiền rồi mà paypal ko có thì contact nó.
Lỗi gì đâu, cái nào paid nó chả báo như vậy

éo có cả tâm trạng hóng sonic nữa bác à 3/2/2015 đàu tháng dầu năm nó cho die sạch mẹ 4 acc sonic rồi hết tết rồi bác à :((
Xác nhận cùng cảnh ngộ. cũng bị ra đi 1 acc :((
Hi vọng là vẫn được paid :(

sao chưa thấy ai được Brus pay nhỉ ,hay thằng shon và ricky lấy tiền chơi gái hết rồi

Lỗi gì đâu, cái nào paid nó chả báo như vậy
Có trường hợp trên tk báo đã pay nhưng trong paypal ko có tiền :)

Riêng em Brus thì cứ 10 mạng làm nó sẽ paid tầm 4 mạng, 6 mạng thì nghỉ nhé, hên xui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,134
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week