Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
ADW có thánh nào về chưa :p em về rồi nhé

có anh nào được payooner chuyển tiền từ sonic về hơn 10 ngày mà chưa nhận được như em không ạ

Các pro cho mình hỏi cai aff id mà blvd nó hỏi là số trên dòng link khi log vào acc hay là số của application?

Hello all,

I am Jeremy, Account Manger from Blvd-Media. I was reading your posts in this thread, and I see that some of you have not received payment. Please email me at [email protected] with your Affiliate ID# and I can look into what happened.

We have worked with a lot of you for a while now, and we value your business. Let me know if you need help!

STOP KIDDING boy =)) =)) =))

p.s. lâu ngày ko vào forum đọc cmt này mắc cười quá phải login vào cmt =)) =)) =))

(ID:8019) nó hay ghi như vậy đó
mỗi một affiliate có 1 ID , nó giống như email đăng ký đó , để cho manager dễ tìm thôi

Tóm lại là fake hay thật vậy. Hic.
Mấy a confirm là thật thì cho its thông tin là chat với nó hỏi rồi hả. Chứ em hoang mang lắm rồi

Vãi cả Jimmy BLVD =]] toàn thánh trol, chắc lập 1 acc con Hanna của MTM vô đây chém gió quá =]]

Tóm lại là fake hay thật vậy. Hic.
Mấy a confirm là thật thì cho its thông tin là chat với nó hỏi rồi hả. Chứ em hoang mang lắm rồi

mình tiện thì giúp chứ rỗi đâu mà troll , chep chẹp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week