Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
sonic mình bị hold 1 account đây :( mãi ko thấy pay gì cả

CÁC BẠN ƠI KSIX MÌNH CHƯA CÓ INVOICE NỮA...LẦN TRƯỚC LÀM 180$ TRỪ CÒN 52$ THÁNG VỪA RỒI LÀM 100$ CHẮC LÀ BỊ TRỪ HẾT LUÔN RỒI...

CÁC BẠN ƠI KSIX MÌNH CHƯA CÓ INVOICE NỮA...LẦN TRƯỚC LÀM 180$ TRỪ CÒN 52$ THÁNG VỪA RỒI LÀM 100$ CHẮC LÀ BỊ TRỪ HẾT LUÔN RỒI...
K6 mình có invoice rùi mà chưa thấy pay hy vọng đêm nay có
Có ai được k6 pay chưa?

sr các bạn cho mình chửi tí "đm thằng chó sonic" tới bây giờ cũng éo thấy nó send xiền tháng 12 dù đã có invoice đầy đủ! chờ đứt cả hơi mịa nhà nó nữa huhu. Nó bắt đầu chuyển dang chế độ scam rùi chăng "đm thằng sonic chó" :(:(:(:(:(:(:(:(:(

sr các bạn cho mình chửi tí "đm thằng chó sonic" tới bây giờ cũng éo thấy nó send xiền tháng 12 dù đã có invoice đầy đủ! chờ đứt cả hơi mịa nhà nó nữa huhu. Nó bắt đầu chuyển dang chế độ scam rùi chăng "đm thằng sonic chó" :(:(:(:(:(:(:(:(:(
bình tĩnh bạn, tháng này sẽ nhiều pro nhảy cầu lắm đây, kaka,:D

bình tĩnh bạn, tháng này sẽ nhiều pro nhảy cầu lắm đây, kaka,:D
Có mỗi 3k túc tắc chờ thôi

Sonic nếu scam đã scam hết rồi, tháng nào sonic cũng chia ra nhiều đợt paid mà. Ví dụ như tháng trước thằng bạn mình tới 25 mới được paid đó thôi. Nếu đã xem nó như nồi cơm của mình thì hãy tin vào nó và đừng thốt ra nhiều lời thô tục với nó

hic chờ nó pay mà chờ dài cổ từ hum 11 tới giờ ngày nào cũng vào check lên check xuống, ng đòi nợ thì cứ liên tọi ko bít dấu mặt đi đâu mà hẹn lên hẹn xuống mãi vẫn ko thấy tiền về! mail cho nó thì có 6 cái mail suport thì send cả 6 thằng ko thấy thằng nào reply. chết mất thui SONIC ơi :((((((((((((((((((((

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,482
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week