• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
HI hi hi, sonic android đẹp

đã chuyển thanh toán wire nhưng vẫn bị sent tiền vào pp limit giờ sao đây cả nhà giup với

em wire-ACB lần đầu sonic vẫn chưa thấy về có 1 vài bác đã thấy :3 :3 ai chưa có giống em không ạ

đã chuyển thanh toán wire nhưng vẫn bị sent tiền vào pp limit giờ sao đây cả nhà giup với
chuyển pp tớ nè :)) fee 30%

Net này thì bác phải tích cực hỏi thăm thì mới nhanh dc
Đòi khản cả cổ mới vừa đc pay tháng 10 xong còn tháng 11 lại phải tiếp tục đã thế nó còn không có request nữa... mệt

uh, nó vừa pay mình xong nhưng thằng này ko dám làm nhìu, có 80$ trong balance mà nó chỉ cho pending 65$ hà.
Của mình nó chưa pay ma trong net no ghj đã pay rồi vậy mới đau, hỏi nó thì nó kêu đã thanh toán, chat hỏi chuyện tiền bạc thì im lun

Thằng Adshift thì no' paid rất mệt mỏi, tớ có 5 cái Payment ID nó paid 2 cái đầu vô PP limit nói chuyện với nó thì no' kêu đã trả vô PP không thấy vấn đề, mà PP limit sao nhận được $.
3 cái còn lại thì nó paid cái mới nhất là 5-1 có 52$, còn 2 cái kia nhiều tiền ko paid, tớ để ý mỗi lần tớ len Sky thấy nó onl, pm hỏi nó chuyển sang trạng thái vắng mặt rùi 1 lúc sau off luôn :))

ai bảo pp limit là không nhận được $ :|. trừ khi bị limit quá nặng cả chục step chứ loại limit nhẹ ( proof address, id, creditcard) vẫn nhận như thường

Thằng Adshift thì no' paid rất mệt mỏi, tớ có 5 cái Payment ID nó paid 2 cái đầu vô PP limit nói chuyện với nó thì no' kêu đã trả vô PP không thấy vấn đề, mà PP limit sao nhận được $.
3 cái còn lại thì nó paid cái mới nhất là 5-1 có 52$, còn 2 cái kia nhiều tiền ko paid, tớ để ý mỗi lần tớ len Sky thấy nó onl, pm hỏi nó chuyển sang trạng thái vắng mặt rùi 1 lúc sau off luôn :))
Của bạn giống y mình ,PP limit mà nó kêu đã chuyển ko thấy vấn đề. online Pm cai la off mất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom